-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแบบหรี่แสงได้ในไมโครเวฟในร่ม LED โคมไฮเบย์เชิงเส้นสำหรับการติดตั้งบนพื้นผิว
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz หรือ 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | UL FCC TUV SAA CE RED RoHS |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, 1-10V dimming และ remote control |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (เวอร์ชัน B เฉพาะสีดำ) |
ไมโครเวฟในร่ม 5.8GHz DALI Motion Sensor Dimmable Planar Antenna
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 8 ม./26.24 ฟุต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| ความดันทางเข้า: | 120-240VAC 50Hz/60Hz |
| สี: | รูปลักษณ์สีขาวพร้อมเสาอากาศแบบระนาบ |
| หน้าที่: | หรี่แสง 1-10v/ เปิด/ปิด |
การออกแบบแยกต่างหาก 0.3mW ไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับไฟ LED รักษาความปลอดภัย
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิด/ปิด + ลดแสง |
| อินเทอร์เฟซ: | ปลายคลับติดต่อ 6 ต้น (L,N,N,L ∙ 1-10v + 1-10v-) สําหรับสาย 0.75- 1.5mm 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
6 การตั้งค่ารหัสสวิตช์ 5.8G Dimmable Motion Sensor สำหรับไฟเพดาน
| การใช้งาน: | โคมไฟเพดาน โคมไฟวงกลม |
|---|---|
| ทฤษฎี: | หลักการของปรากฏการณ์ดอปเปลอร์ |
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
| ช่วงการตรวจจับ: | รัศมี 3-6 ม./9.84-19.68 ฟุต (ติดเพดาน) |
| ระบบ HF: | 5.8g |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแบบกลม 5.8GHz ไมโครเวฟตรวจจับความเคลื่อนไหวของแผงไฟที่เหมาะสม
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE RoHS TUV RED SAA |
| รูปร่าง: | Ultrathin สีขาวกลม |
| การทำงาน: | ฟังก์ชั่นเปิด/ปิด、ฟังก์ชั่นลดแสงและรีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวระยะไกลบริเวณตรวจจับกว้างสำหรับไฟเพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| ขนาดการติดตั้ง: | 80.2X36.6X23 มิลลิเมตร |
| ชีวิต: | 50000ชม |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 5.8GHz หรี่แสงได้สำหรับสนามกีฬาในร่ม
| หน้าที่: | ฟังก์ชันการแบ่งกลุ่ม master-slave |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม. / 39.36 ฟุต (ติดบนเพดาน) |
| ระยะการตรวจจับ: | เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
รีโมทคอนโทรลขนาดเล็ก 120VAC ไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับแสงการออกแบบเสาอากาศระนาบ
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบระนาบ |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 2.5m/6.56-16.40ft |
| ช่วงการตรวจจับ: | ขนาดสูงสุด 12 เมตร/39.37 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
50 60Hz สวิตช์ควบคุมแสงสว่าง Motion Sensor 120VAC ความถี่ 5.8GHz
| โลตติจ์ทํางาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัดเป็นพิเศษ |
| คำเตือน: | 5 ปี |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
สมาร์ทไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 120-277V AC ดำเนินการ 50 60Hz ความถี่
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน), Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | ขนาดสูงสุด 14 เมตร (ติดเพดาน) ขนาดสูงสุด 10 เมตร (ติดผนัง) |

