-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
แรงดันกว้าง 120VAC 60Hz เปิดปิด เซ็นเซอร์ควบคุมการเคลื่อนไหว ขนาดกะทัดรัด
| โวลเตชั่น: | 120VAC 60Hz |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | เปิดปิด |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ขั้วต่อแอมฟีนอล (L,N,N,L') |
| กำลังการสลับ: | 300W (โหลดความต้านทาน), 100W (โหลดแบบ capacitive) |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2-5ม. (ติดเพดาน) |
Compact Light On Off Sensor Radius 9.84 - 19.68ft ระยะการตรวจจับติดเพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานรอคอย: | <0.5มิลลิวัตต์ |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-5 ม./8.2-16.4 ฟุต (ติดเพดาน) |
เซ็นเซอร์เปิดปิดไฟโหมดกลางวันสำหรับแผงไฟ Triproof ติดเพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
IP20 Light On Off Sensor Daylight Sensor เสาอากาศระนาบขนาดกะทัดรัดสำหรับแผงไฟ
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC/120-277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA RoHS สีแดง TUV |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ขนาด: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 73.6 มม |
HD401S 120V 277V AC สวิตช์เปิดปิด เซนเซอร์ สำหรับไฟเพดาน
| ความดันทางเข้า: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เป็นไปตามมาตรฐาน UL FCC |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120vac; สูงสุด 2.0A@277vac |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิดที่ทำงาน 120VAC สำหรับไฟ Triproof เพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | <0.7วัตต์ |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
| ถือเวลา: | 5วินาที/60วินาที/5นาที/10นาที |
ควบคุมการเปิด/ปิดไมโครเวฟ Motion Sensor 120VAC ทำงานสำหรับโคมไฟเพดาน/ไฟ Triproof
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิด |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-4.5 ม. (ติดเพดาน) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) |
เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิดสีขาว 30 ° - 150 °มุมการตรวจจับที่กว้างพร้อมโครงสร้างที่เรียบง่าย
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240 VAC 50/60Hz; 120-277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
CE อนุมัติ On Off Switch Sensor ดีไซน์กะทัดรัด 120-277VAC สำหรับไฟเพดาน
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
รีโมทคอนโทรล การตั้งค่า เปิด ปิด เซนเซอร์ การออกแบบเสาเสา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |

