-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
ใบรับรอง CE RoHS DIP Swith การออกแบบที่กะทัดรัดสำหรับโคมไฟเพดาน Tri-proof Light Fixture
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์เสียบได้ 4 ขั้ว (L,N,N,L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
Triproof UFO High Bay Motion Sensor ติดเพดานสำหรับการควบคุมแสง
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
| หน้าที่: | เปิด/ปิด สามารถหรี่แสงได้ |
| ใบรับรอง: | CE UL FCC สีแดง |
DIP Switch Control Dimming UL Sensor เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวกันน้ำ
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| สายควบคุม: | สีดำ L เข้า, สีขาว N, สีแดง L ออก |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| หน้าที่: | เวอร์ชันเปิด/ปิด |
ไมโครเวฟ IP20 DALI Motion Sensor แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน 120V 277VAC
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
| วิธีควบคุม: | เปิด/ปิด / หรี่แสง 1-10V |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ใบรับรอง: | ซีอี |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้ครอบครองแสง 120VAC 277VAC แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| หน้าที่: | หรี่แสง 1-10v / เปิด/ปิด / รีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -30°C~+70°C |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวติดเพดานหรี่แสงได้ 120VAC 277VAC แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| สี: | ลักษณะเป็นสีขาวมีการแยกส่วนหัว |
| สลับความจุ: | สูงสุด 3.0A@120Vac; สูงสุด 2.0A@277Vac |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 2.5-6 ม./8.2-19.68 ฟุต |
ไมโครเวฟ High Bay Motion Sensor แบบถอดได้ การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
| ความสูงการติดตั้ง: | 8-15ม. /26.25-49.2ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -30°C~+70°C |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
120VAC 277VAC IP20 6m เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในร่มสำหรับทางเดินในสำนักงาน
| การควบคุมการหรี่แสง: | ฟังก์ชั่นลดแสง + เปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC 50/60Hz |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ~ +55°C |
เซ็นเซอร์ไมโครเวฟหรี่แสงได้ปกขาวสำหรับโคมไฟเชิงพาณิชย์ในสำนักงาน
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิด |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
Dimming 5.8GHz LED Security Lights Sensor HD402V เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในร่ม
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิด/ปิด + ลดแสง |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแบบเสียบปลั๊กได้ 7 ขั้ว (L,N,N,L',1-10v+,1-10v-,SNYC) สำหรับสายเคเบิล 0.75- 1.5 มม. 2 เส้ |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |

