-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
IP65 Bluetooth PIR Motion Sensor การตรวจจับการเคลื่อนไหวอัจฉริยะ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz ; 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤1.5w |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 16 เมตร/52.48 ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -35℃ ~ +55℃ |
Wireless Dimmable HF UL Sensor 30 องศา 150 องศาการตรวจจับมุม
| หน้าที่: | ฟังก์ชันความมืด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟขนาดเล็กที่กันน้ำได้ระยะไกลการออกแบบที่เป็นนวัตกรรมใหม่
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
เซนเซอร์ตรวจจับการเข้าพักแบบหรี่แสงได้ความถี่สูง 5.8GHz สำหรับ UFO LED Highbay Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277Vac,50/60Hz |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟในร่มรีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Pir Detector
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| หน้าที่: | เรมเต้คอนโทรล |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 4.5 ม. |
120V 240VAC ไมโครเวฟ Motion Sensor Driver การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | 20W LED ไดรเวอร์แยก |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ซีอี เอสเอเอ |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 25W (สูงสุด) |
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.4A สูงสุด |
สวิตช์ไฟ Dimmable Motion Sensor รีโมทคอนโทรล การตั้งค่าเหมาะสำหรับแผงไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ไมชั่นไมโครเวฟ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แผงไฟ LED |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | การตั้งค่าการควบคุมระยะไกล |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟที่ถอดออกได้ประกอบง่าย 4 ขั้วกดในเทอร์มินัล
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-4.5 ม. (ติดเพดาน) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
เซ็นเซอร์ไมโครเวฟฟังก์ชันหรี่แสง 0-10V พร้อมการออกแบบแยก
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การออกแบบ: | แยกออกจากตัวเครื่องหลักและหัวเซนเซอร์ |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| ควบคุม: | รีโมทคอนโทรล / สวิตช์ DIP |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
UL FCC RoHS อนุมัติ Dimming Motion Sensor สำหรับการควบคุมแสง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277 VAC 50/60Hz |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%50%75%100% |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |

