-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
การเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor ขนาดเล็กพร้อมอินเทอร์เฟซ SYNC
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
Stand By Power 1W ไมโครเวฟ Motion Sensor หรี่แสงได้สำหรับ Tri Proof Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| การอนุมัติ: | เป็นไปตามมาตรฐาน UL FCC |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| การจัดอันดับ IP: | ไอพี 20 |
กำลังไฟ 0.3mW ไมโครเวฟ Motion Sensor DIP Switch การตั้งค่าการควบคุม
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
หรี่แสงได้ด้วยเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ 1-10V Dual PD สำหรับแผงไฟตาแมวล่วงหน้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ไมชั่นไมโครเวฟ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ไฟสามดวง / ไฟเพดาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | การตั้งค่าการควบคุมระยะไกล |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
IP20 DIP Switch Occupancy Sensor สำหรับที่จอดรถคลังสินค้า Lihgt
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
| หน้าที่: | เปิด/ปิด + ฟังก์ชั่นลดแสง |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
DIP Switch การตั้งค่าการควบคุม Dimmable Motion Sensor ความถี่สูง 5.8GHz
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| เวลาชีวิต: | 50000ชั่วโมง |
เซนเซอร์ไมโครเวฟกลางแจ้งติดผนังพื้นที่ตรวจจับที่ปรับได้ผ่านสวิตช์ DIP
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
ความถี่สูง 5.8GHz BLE Motion Sensor เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | เวอร์ชันอเมริกา: 120-277VAC, เวอร์ชันยุโรป: 12-240VAC |
บลูทู ธ ไฮเบย์ไมโครเวฟ Motion Sensor Master Slave Control 120-277VAC
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| การตั้งค่าการควบคุม: | แอป HAISEN |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 120VAC 277VAC หรี่แสงได้ระดับ IP20
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |

