-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟแบบหรี่แสงได้ที่ผ่านการรับรอง UL FCC พร้อมฟังก์ชันเปิด/ปิด HD402S-6
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การตั้งค่า: | สวิตช์ DIP |
| การทำงาน: | เปิดปิด |
| ว่องไว: | 3 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟขนาดกะทัดรัด 12 ม. พร้อมสวิตช์เปิดปิดอัตโนมัติ
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบระนาบ |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 2.5m/6.56-16.40ft |
| ช่วงการตรวจจับ: | ขนาดสูงสุด 12 เมตร/39.37 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
IP65 UFO High Bay Dimmable Occupancy Sensor เปิด / ปิดฟังก์ชันอัตโนมัติ
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50Hz/60Hz ; 120-240VAC, 50Hz/60Hz การใช้งานของอัตราต่ออัตรา |
| วิธีควบคุม: | การควบคุมการหรี่แสง |
| ใบรับรอง: | UL FCC CE TUV RED SAA |
ดีไซน์กะทัดรัด เปิด ปิด ควบคุม เซ็นเซอร์ UL ความถี่ไมโครเวฟ 5.8GHz
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวความสูง 12 เมตรกันน้ำ ON OFF Switch Sensor
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A,120Vac; สูงสุด 2.0A,277Vac |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| ความสูงการติดตั้ง: | 12m/39.36ft (ติดเพดาน) |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟที่ไม่ซ้ำใครเปิดปิดควบคุมเซ็นเซอร์ไมโครเวฟภายนอก
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
เปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟขนาดกะทัดรัด ความถี่ 5.8GHz สำหรับไฟเพดาน
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| ขนาด: | 80.2X36.6X23 มิลลิเมตร |
| ใบรับรอง: | cULus จดทะเบียน FCC |
ฟังก์ชันเปิด/ปิด เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ ดีไซน์กะทัดรัดสำหรับไฟเพดาน
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวเปิด/ปิดไมโครเวฟดีไซน์กะทัดรัดสำหรับไฟเพดาน
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
ติดผนังบนสวิตช์ปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว HF การรับรอง TUV
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| พื้นที่การตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/90 วินาที/5 นาที/15 นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |

