-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟแบบติดผนังบนสวิตช์ปิดประสิทธิภาพสูง
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟแบบถอดได้ควบคุมการเปิด-ปิดพร้อมการรับรอง CE รับประกัน 5 ปี
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L?สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2) |
IP20 Daylight Motion Sensor เปิดปิดสวิตช์ช่วงการตรวจจับเสริม
| ความดันทางเข้า: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เป็นไปตามมาตรฐาน UL FCC |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120vac; สูงสุด 2.0A@277vac |
แยกออก 0.3mW อัตโนมัติ เปิด ปิด เซนเซอร์ตรวจจับแสง รีโมทคอนโทรล การตั้งค่า
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE ROHS |
| พลังคลื่นไมโครเวฟ: | <0.3mW |
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max. แม็กซ์ 6M 6M |
ไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวติดเพดาน 120VAC พร้อมสวิตช์ Dip
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
120V 277V Motion Sensor สวิตช์เปิดปิดสำหรับโคมไฟเพดาน Tri Proof Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
รีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Motion Sensor 120-277VAC เสาอากาศแบบก้านพร้อมการรับประกัน 5 ปี
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A, 120VAC; สูงสุด 2.0A, 277VAC |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ปิดการใช้งาน |
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวขนาดกะทัดรัด 5.8GHz สำหรับไฟเพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน), Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø14ม. (ติดเพดาน) สูงสุด 10ม. (ติดผนัง) |
แยกการออกแบบ ไมโครเวฟ เซนเซอร์ความปลอดภัย 120 - 277V ควบคุมโดยรีโมทคอนโทรล
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120-277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m/19.68ft |
| การทำงาน: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L,N,N,L’) สำหรับสายเคเบิลขนาด 1.5 มม.2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150 ° |
สวิตช์ DIP เปิดไฟอัตโนมัติ ปิด Motion Sensor เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิด |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน), Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø14ม. (ติดเพดาน) สูงสุด 10ม. (ติดผนัง) |

