-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟกลางแจ้งสีขาวพร้อมมุมตรวจจับ 150 °
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
| ขนาด: | 80.2*36.6*23มม |
DIP Switch Dimmable Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับ High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz หรือ 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | UL FCC TUV SAA CE สีแดง RoHS |
| การทำงาน: | ฟังก์ชั่นลดแสง, สวิตช์ DIP และรีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (รุ่น B สีดำเท่านั้น) |
เซ็นเซอร์ติดตั้งไฟเพดานสวิตช์ DIP 120VAC ทำงานความถี่ 5.8GHz
| โลตติจ์ทํางาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| หน้าที่: | การควบคุมการเปิด-ปิด |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
120-277 V AC ไมโครเวฟสวิตช์เซ็นเซอร์ตรวจจับการเข้าพักเชิงพาณิชย์ความไวแสงสูง
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
UL FCC 1V 10V Dimmable Motion Sensor Planner เสาอากาศ DIP Switch
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| ขนาด: | 103*45*31มม. |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
5.8GHz ไมโครเวฟ Dimmable Occupancy Sensor ลักษณะเป็นเส้นตรงสีขาว
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| ขนาด: | 162.6*32.4*31.3มม. |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
ฝาครอบพลาสติก 5.8G Dimmable Motion Sensor โคมไฟเพดาน Type
| ประเภทสินค้า: | ไฟเพดาน |
|---|---|
| ความดันทางเข้า ((v): | เอซี 120-277 |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50,000 ชม |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -20°C~+60°C |
| การใช้งาน: | ที่จอดรถชั้นใต้ดิน, อุโมงค์, ทางเดิน, บันได |
1-10V Dimmable Motion Sensor 120-277VAC เสาอากาศรับแรงดันไฟฟ้าขาเข้าติดตั้งง่าย
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| ขนาด: | 162.6*32.4*36.1มม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
IP20 Temperature DIP Switch sensor ระยะตรวจจับระยะไกล เวอร์ชั่น ความถี่ 5.8GHz
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 5.8GHz หรี่แสงได้ เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวภายในห้อง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 6 ขั้ว (L,N,N,L',1-10v+,1-10v-)สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม.2 |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |

