-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
ไมโครเวฟ IP20 0.5W Motion Sensor ON OFF สวิตช์การออกแบบเสาเสา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวแบบหรี่แสงได้อุตสาหกรรม 4 ขั้ว - ในเทอร์มินัลสำหรับโคมไฟส่วนใหญ่
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ใบรับรอง: | cULus จดทะเบียน FCC |
ไฟเพดาน 120V 277VAC Motion Sensor เปิดปิดสวิตช์ดีไซน์กะทัดรัด
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
220VAC 240VAC 50Hz 60Hz ไมโครเวฟ Motion Sensor Rod Antenna Type
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบแอนเทนนาไม้ |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 4 เมตร/13.12 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวบนเพดานทรงกลมเปิดปิด นวัตกรรมการออกแบบ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~240 โวลต์ 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m ((ติดเพดาน);Max.3m ((ติดผนัง) |
CE อนุมัติ Super 120VAC เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ DIP Switch Control
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์เสียบได้ 4 ขั้ว (L,N,N,L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
เสาอากาศแบบก้าน 120VAC 277VAC ไมโครเวฟ PIR Sensor CE RoHS Certificated
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50%ค |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
ดีไซน์กะทัดรัด 120VAC ไมโครเวฟเซนเซอร์สำหรับโคมไฟเพดาน Triproof Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์เสียบได้ 4 ขั้ว (L,N,N,L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟประหยัดพลังงานพร้อมมุมตรวจจับที่ยืดหยุ่น 150 °
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L,N,N,L') สำหรับสายเคเบิลขนาด 0.75-1.5mm2 |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
IP20 Detached DALI Multi Sensor บนสวิตช์ปิด 50000 ชั่วโมงอายุการใช้งาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| วิธีควบคุม: | เปิด/ปิด / หรี่แสง 1-10V |
| ใบรับรอง: | ซีอี |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m |

