-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซ็นเซอร์ UL ใช้ในอุตสาหกรรมสำหรับแสงไฮเบย์พร้อมโป๊ะโคมอลูมิเนียม
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| แบบ ก: | สําหรับไฟฮายเบย์ที่มีสีอัลลูมิเนียม |
| ประเภท B: | สำหรับติดบนเพดาน |
| ประเภท C: | สำหรับโคมไฟ UFO Highbay |
| ประเภท D: | สำหรับแสงเชิงเส้น |
เซ็นเซอร์ Swicth DIP Highbay ขนาดเล็กพร้อมใบรับรอง UL และ FCC
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ไอพี: | 20 |
| การติดตั้ง: | อ่าวสูง |
| ขนาด: | ขนาดเล็ก |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซ็นเซอร์หรี่แสงออกแบบแยกอิสระพร้อมใบรับรอง UL และ FCC
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โมเดลมาตรฐานภายใน 3 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ดี/เอ, ดี/พี, ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | ตัวอย่าง 1-10 ชิ้นภายใน 2-3 วัน; สั่งซื้อจำนวนมากภายใน 28 วัน |
| : |
HD409VRH Hign Bay BLE Motion Sensor พร้อมฟังก์ชันหรี่แสงได้ ระดับ IP ที่แข็งแกร่ง
| สี: | ขาวกับดำ |
|---|---|
| ไอพี: | 65 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
ฟังก์ชันลดแสง PIR ไมโครเวฟ Motion Sensor ช่วงการตรวจจับระยะไกล
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวขนาดเล็กสำหรับการควบคุมแสงสว่าง เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวภายใน
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| พลังงานรอคอย: | <1.5W |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |

