-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟที่ถอดออกได้ประกอบง่าย 4 ขั้วกดในเทอร์มินัล
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-4.5 ม. (ติดเพดาน) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแบบกลม 5.8GHz ไมโครเวฟตรวจจับความเคลื่อนไหวของแผงไฟที่เหมาะสม
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE RoHS TUV RED SAA |
| รูปร่าง: | Ultrathin สีขาวกลม |
| การทำงาน: | ฟังก์ชั่นเปิด/ปิด、ฟังก์ชั่นลดแสงและรีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
สวิตช์ไฟประหยัดพลังงาน Dimmable Motion Sensor 200W IP20 รับประกัน 5 ปี
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE RoHS TUV สีแดง SAA |
| Max. สูงสุด load โหลด: | สูงสุด 200W |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, ปรับความมืด และรีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแบบหรี่แสงได้ในไมโครเวฟในร่ม LED โคมไฮเบย์เชิงเส้นสำหรับการติดตั้งบนพื้นผิว
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz หรือ 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | UL FCC TUV SAA CE RED RoHS |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, 1-10V dimming และ remote control |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (เวอร์ชัน B เฉพาะสีดำ) |
แยกออก 0.3mW อัตโนมัติ เปิด ปิด เซนเซอร์ตรวจจับแสง รีโมทคอนโทรล การตั้งค่า
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE ROHS |
| พลังคลื่นไมโครเวฟ: | <0.3mW |
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max. แม็กซ์ 6M 6M |
โมดูลเซนเซอร์ไมโครเวฟ 0-10V φ39.1*8mm(H) สำหรับจานบินสูงสุด สูง 10 เมตร
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15VDC |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | < 30mA |
| output: | ติ่ม 0-10V |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø14 ม./45.92 ฟุต (ติดเพดาน) |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.10m/32.81ft (ติดเพดาน) |
ฟังก์ชั่นลดแสง DC Motion Sensor ติดตั้งง่ายความถี่สูง 5.8GHz
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| การอนุมัติ: | CE RoHS |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%100% |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
HBP-001AL เซ็นเซอร์ PIR ที่ควบคุมด้วยบลูทูธ 12VDC ตัวเครื่องจิ๋วพร้อมฟังก์ชันหรี่แสงได้สองระดับ
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ควบคุม: | บลูทูธหรือรีโมท |
| หน้าที่: | ลดแสง |
| รายการ: | เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวแบบไร้สาย |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
ควบคุมการเปิด/ปิดไมโครเวฟ Motion Sensor 120VAC ทำงานสำหรับโคมไฟเพดาน/ไฟ Triproof
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิด |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-4.5 ม. (ติดเพดาน) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) |
รีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Motion Sensor 120-277VAC เสาอากาศแบบก้านพร้อมการรับประกัน 5 ปี
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A, 120VAC; สูงสุด 2.0A, 277VAC |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ปิดการใช้งาน |

