-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
รีโมทคอนโทรลขนาดเล็ก 120VAC ไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับแสงการออกแบบเสาอากาศระนาบ
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบระนาบ |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 2.5m/6.56-16.40ft |
| ช่วงการตรวจจับ: | ขนาดสูงสุด 12 เมตร/39.37 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
30V 48VDC เอาต์พุตเครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวภายในสำหรับแสงตรึงเชิงเส้น
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | กำลังไฟออก 23-36 วัตต์ |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | ไดร์เวอร์ LED หรี่แสงได้และเซ็นเซอร์ |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| เวลาชีวิต: | 50000ชม |
ฟังก์ชัน Momery 7.5V 12VDC เปิดปิดอัตโนมัติเซ็นเซอร์ตรวจจับแสง PWM Output
| output: | 5 ตัวเลือกของผลิต PWM |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | < 30mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
| ขนาด: | (กว้างxยาวxสูง) 45.8*24.6*18 |
| การใช้งาน: | แสงสว่าง,ความปลอดภัย,บ้านอัจฉริยะ |
โซลูชัน IC Dimming ในเซนเซอร์ไมโครเวฟดีไซน์เพรียวบาง 12VDC
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 12V |
| หน้าที่: | ลดแสง |
| การเขียนโปรแกรม: | การควบคุมทางไกล |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC 12V ขนาดกะทัดรัด 5.8GHz ไมโครเวฟเซนเซอร์ Rod Antenna 9 DIP Switch
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12V |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 4 เมตร/13.12 ฟุต |
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบแอนเทนนาไม้และสวิทช์ดิบ |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 10 ม./32.8 ฟุต |
การออกแบบเสาอากาศเสาไมโครเวฟเซนเซอร์ควบคุมระยะไกลแบบสมาร์ท
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| การออกแบบ: | การออกแบบแอนเทนนาไม้ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหว HF แบบถอดได้ ระบบควบคุมแสงสว่าง ดีไซน์เพรียวบาง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมท |
| อินเทอร์เฟซ: | ปลายคลับติดต่อ 6 ต้น (L,N,N,L ∙ 1-10v + 1-10v-) สําหรับสาย 0.75- 1.5mm 2 |
0-10V รีโมทคอนโทรล DC Motion Sensor Dimming สำหรับ Tri-Proof Light
| หน้าที่: | ฟังก์ชั่นหรี่แสง 0-10V |
|---|---|
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| ข้อกำหนดด้านบรรจุภัณฑ์: | บับเบิ้ลแพ็ค, กระดาษแบน, กล่องด้านนอก |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
57W การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล LED Driver ไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับหลอด Tri-proof
| กระแสไฟ LED ขาออก: | Max. แม็กซ์ 1.2A 1.2A |
|---|---|
| แรงดันไฟ LED ขาออก: | 30-48VDC |
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.7-0.25A สูงสุด |
| ตัวประกอบกำลัง: | ≥0.9 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 °C ~ 50 °C Tc: 80 °C |
DC Input Interior Motion Detector ชนิดซ่อน รีโมทคอนโทรล 12VDC
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 30mA ± 5% |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ ปิดการใช้งาน |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

