-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
สวิตช์ไฟประหยัดพลังงาน 20W เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว CE SAA Certification
| ความดันทางเข้า: | 120-240 โวลต์ 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | สูงสุด 25W |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤70V สูงสุด |
| ประสิทธิภาพ: | 87% (สูงสุด) |
ไฟเพดานไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวฝาครอบสีขาวพร้อมสวิตช์อัตโนมัติ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในแล้ว |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
หรี่แสงได้ด้วยเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ 1-10V Dual PD สำหรับแผงไฟตาแมวล่วงหน้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ไมชั่นไมโครเวฟ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ไฟสามดวง / ไฟเพดาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | การตั้งค่าการควบคุมระยะไกล |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
High Bay 15V DC Waterproof Motion Detector รีโมทคอนโทรล Dual PD
| โวลเตชั่น: | 10-15V กระแสตรง |
|---|---|
| หน้าที่: | DIM 1-10V PD สองตัว |
| Max. สูงสุด height ความสูง: | ไฮเบย์ 15 เมตร |
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
| ใบรับรอง: | เรด ซีอี |
เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ IP65 120-277V หรี่แสงได้ด้วยรีโมทคอนโทรล UL
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| สี: | สีขาว |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยก เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
CE TUV RED ไมโครเวฟ Motion Sensor ที่ถอดออกได้การตั้งค่าการควบคุมระยะไกล
| ถือเวลา: | 5s/30s/1นาที/3mib/5นาที/10นาที/20นาที/30นาที |
|---|---|
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | สูงสุด 36W |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤63V กระแสตรง |
เซ็นเซอร์ไมโครเวฟไฮเบย์ 12VDC HD09VR MH/MHB พร้อมโฟโตเซลล์และการเก็บเกี่ยวในเวลากลางวัน
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 10-15VDC |
| ความสูง: | สูงสุด 15M |
| แอปพลิเคชัน: | โคมไฟอุตสาหกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยก เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
ดีไซน์กะทัดรัด DC Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับการติดตั้ง Highbay 15 เมตร
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ ปิดใช้งาน |
|---|---|
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/10s/30s/1นาที/5นาที/10นาที/30นาที/+∞ |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.15m/49.2ft |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.14M/45.92ft |
HD09VR PH/PHB เซ็นเซอร์ PIR ไฮเบย์ 12VDC พร้อมตาแมวและการเก็บเกี่ยวในเวลากลางวัน
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 10-15VDC |
| ความสูง: | สูงสุด 12M |
| การใช้งาน: | โคมไฟอุตสาหกรรม |
| เลนส์เฟรสมุมตรวจจับ: | ≤120° เลนส์เฟอร์เนล |
UFO Highbay 12VDC PIR Sensor HD07VR-PH-1 พร้อมใบรับรอง UL และรีโมทคอนโทรล
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 10-15VDC |
| ความสูง: | สูงสุด 12M |
| การใช้งาน: | ไฟเชิงพาณิชย์ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

