-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
IP65 15m Waterproof High Bay Dimmable Motion Sensor การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| กำลังการสลับ: | Max.400W ((120-220Vac); Max.800W ((220-240Vac) |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC, 50Hz/60Hz |
| วิธีควบคุม: | การควบคุมการหรี่แสง |
| ใบรับรอง: | UL FCC CE TUV RED SAA |
เซนเซอร์ตรวจจับการเข้าพักแบบหรี่แสงได้กันน้ำติดเพดานเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวกลางแจ้ง
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15VDC |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| output: | พีดับบลิวเอ็ม/0-10V |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
ไดร์เวอร์ LED Dimmable Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับ Tri - Proof Light Fixture
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| ถือเวลา: | 5s/30s/1นาที/3mib/5นาที/10นาที/20นาที/30นาที |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤70V กระแสตรง |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| การจัดอันดับ IP: | ไอพี 20 |
รีโมตคอนโทรล 0-10V Dimmable Sensor สำหรับการติดตั้ง Highbay 15m
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | ≤25mA |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ ปิดการใช้งาน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12 โวลต์ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
ไดร์เวอร์ LED Daylight Motion Sensor ความถี่สูง 5.8GHz ติดตั้งง่าย
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤70V กระแสตรง |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| มาตรฐานอีเอ็มซี: | EN55015 |
50 60Hz สวิตช์ควบคุมแสงสว่าง Motion Sensor 120VAC ความถี่ 5.8GHz
| โลตติจ์ทํางาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัดเป็นพิเศษ |
| คำเตือน: | 5 ปี |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในเวลากลางวันอัตโนมัติ พื้นที่ตรวจจับระยะไกลสำหรับแสงไฮเบย์
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 100%/75%/50%/25% |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
แสงในร่ม IP20 ไมโครเวฟเครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟรีโมทคอนโทรล
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิด 220 - 240VAC ไม่มีตัวเรือนสำหรับการติดตั้งในตัว
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 220-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | 220V, 100W |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| มุมตรวจจับ: | 30-150 ° (ไม่มีกระจก) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.8-10x6m(øxH) |
หน่วยความจำใช้ Universal Smart Remote Control สำหรับ Motion Detector
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |

