-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
HD01R HD02R รีโมทคอนโทรล IP 20 สวิตช์เปิดปิด เซนเซอร์
| ใบรับรอง: | สีแดง RoHS CE SAA TUV |
|---|---|
| มุมตรวจจับ: | ≤150° (ไม่มีกระจก) |
| ความสูงการติดตั้ง: | ติดตั้งบนเพดานน้อยกว่าหรือเท่ากับ 3.5 ม |
| ระบบควบคุม: | เปิดปิด |
| กำลังการสลับ: | 300W (โหลดความต้านทาน), 100W (โหลดแบบ capacitive) |
เสาอากาศแบบแท่งบนสวิตช์ปิดเซ็นเซอร์ 220-240VAC แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน สีขาว Shell
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA RoHS สีแดง TUV |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| ถือเวลา: | 5S/1นาที/5นาที/10นาที |
| ขนาด: | 76.9*39.9*27.7มม |
แยกการออกแบบ ไมโครเวฟ เซนเซอร์ความปลอดภัย 120 - 277V ควบคุมโดยรีโมทคอนโทรล
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120-277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m/19.68ft |
| การทำงาน: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L,N,N,L’) สำหรับสายเคเบิลขนาด 1.5 มม.2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150 ° |
Dimming High Bay PIR Sensor สำหรับรีโมทคอนโทรลตรวจจับการเคลื่อนไหว
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การเขียนโปรแกรม: | การควบคุมทางไกล |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| หน่วยงาน: | 12V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยก เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซนเซอร์ PIR แบบหรี่แสงได้ดีไซน์กะทัดรัดเป็นพิเศษ 12VDC อินพุตรีโมทคอนโทรล HAISEN
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบที่กะทัดรัดเป็นพิเศษ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
ฟังก์ชั่นลดแสงเซ็นเซอร์ไฮเบย์ไมโครเวฟ 12VDC สำหรับไฟไฮเบย์ยูเอฟโอ
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| พลัง: | 12V |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| การเขียนโปรแกรม: | การควบคุมทางไกล |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
รีโมทคอนโทรล การตั้งค่า เปิด ปิด เซนเซอร์ การออกแบบเสาเสา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
เซนเซอร์ตรวจจับการเข้าพักแบบหรี่แสงได้ความถี่สูง 5.8GHz สำหรับ UFO LED Highbay Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277Vac,50/60Hz |
ไมโครเวฟ 5.8GHz DIP Switch Sensor Drive การออกแบบที่แยกออกมาสองในหนึ่ง
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 24W (สูงสุด) |
|---|---|
| แรงดันไฟ LED ขาออก: | 28V ~ 42V DC |
| แรงดันโหลดว่างเปล่า: | ≤55VDC |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ประสิทธิภาพ: | ≥80% (สูงสุด) |
12VDC Zhaga 18 Receptacle เซ็นเซอร์ไมโครเวฟมาตรฐาน Dimming Highbay Use
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| การติดตั้ง: | Zhaga 18 เต้ารับ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 12V |
| การเขียนโปรแกรม: | HD05R รีโมทคอนโทรล |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยก เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |

