-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซ็นเซอร์เปิดปิดไฟโหมดกลางวันสำหรับแผงไฟ Triproof ติดเพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
ตัวขับ LED สวิตช์ไมโครเวฟ เซ็นเซอร์ตรวจจับการเข้าพัก เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240 ~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.7A สูงสุด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 65w สูงสุด |
| การทำงาน: | ไดรเวอร์ LED หรี่แสงได้และเซ็นเซอร์ |
| การรับประกัน: | ปกติ 3 ปี อาจจะ 5 ปีก็ได้ |
มุมการตรวจจับ 150 °บนสวิตช์ปิด เซนเซอร์ เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวเพดานติดผนัง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
การออกแบบที่แยกออกมา LED Driver Sensor รีโมทคอนโทรล 120-240V AC สำหรับ Tripoorf Light
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.30A สูงสุด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | สูงสุด 70W |
| ออกแบบ: | การออกแบบแยก |
| การรับประกัน: | ปกติ 3 ปี อาจจะ 5 ปีก็ได้ |
เซนเซอร์ไดร์เวอร์ LED 36W แบบติดผนัง 50 60Hz ความถี่ไมโครเวฟ 5.8 GHz GHz
| หน้าที่: | ไดร์เวอร์ LED และเซ็นเซอร์หรี่แสงได้ |
|---|---|
| ควบคุม: | การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล |
| การออกแบบ: | การออกแบบแยกส่วน |
| ความดันทางเข้า: | 120~240 ~277VAC 50/60เฮิรตซ์ |
| การรับประกัน: | ปกติ 3 ปี อาจเป็น 5 ปีก็ได้ |
ตัวตรวจจับความเคลื่อนไหวภายในตัวขับกระแสไฟ LED คงที่ติดตั้งง่าย
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ~ 50°C Tc: 85°C |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | 23-36W |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ควบคุม: | การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล |
ตรวจจับการเคลื่อนไหวอัตโนมัติ เปิดปิด สวิตช์ควบคุมระยะไกลสำหรับไฟไฮเบย์
| ความดันทางเข้า: | 120~277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ลักษณะ: | เปลือกโปร่งแสงสีดำ |
IP20 Light On Off Sensor Daylight Sensor เสาอากาศระนาบขนาดกะทัดรัดสำหรับแผงไฟ
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC/120-277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA RoHS สีแดง TUV |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ขนาด: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 73.6 มม |
DC Motion ไมโครเวฟ Switch Occupancy Sensor 15m การติดตั้ง Highbay
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0S/10s/30s/1min/5min/10min/30min/+∞ |
|---|---|
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12 โวลต์ |
| การอนุมัติ: | CE RoHS |
LED Driver Motion Detection Sensor Ultra - Slim Sensor Switch Occupancy Sensor
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | สูงสุด 36W |
|---|---|
| มาตรฐานอีเอ็มซี: | EN55015 |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

