-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
สวิตช์ 9 Dip อัตโนมัติ 1 นาที 2Lux บนเซ็นเซอร์สวิตช์ปิด
| การตั้งค่า: | โดยสวิตช์ 9 DIP |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย: | <0.5W |
| พื้นที่การตรวจจับ: | 10%/30%/50%/75%/100% |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/20Lux/30Lux/50Lux/80Lux/Disable |
แรงดันสูง 347V 480V AC UL Sensor ความสูงในการติดตั้งสูงสุด 15m 49.2ft
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงในการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 347-480VAC,50/60Hz |
ไดร์เวอร์เซนเซอร์ LED หรี่แสงได้ 12W 25W รวม 0.23A ไฟเชิงเส้นในปัจจุบัน
| ไดร์เวอร์ LED: | 12-25W |
|---|---|
| ใบรับรอง: | Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=172.17.0.1 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 28W(สูงสุด.) |
| อินพุตปัจจุบัน: | สูงสุด 0.23A |
เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิดสีขาว 30 ° - 150 °มุมการตรวจจับที่กว้างพร้อมโครงสร้างที่เรียบง่าย
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240 VAC 50/60Hz; 120-277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
Highbay IP67 PIR Sensor หรี่แสงได้พร้อมรีโมทคอนโทรล
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| เกรดไอพี: | IP67 ของส่วนของเลนส์ PIR |
| ความสูง: | สูงสุด 12M |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซ็นเซอร์ PIR ทรงกลมขนาดกะทัดรัด กำลังไฟฟ้าเข้า 12VDC พร้อมรีโมทคอนโทรล
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 12V |
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | >30mA |
UL Certification HD418 UFO Sensor เหมาะสำหรับ Linear Highbay และ Lowbay
| ความสูง: | 8-12M/ 26.24-39.37ft สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | โคมไฟอุตสาหกรรม |
| พลัง: | 120-347VAC |
| สี: | สีขาว |
| ความยาวคลื่น PIR: | 5-14um |
IP20 Detached DALI Multi Sensor บนสวิตช์ปิด 50000 ชั่วโมงอายุการใช้งาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| วิธีควบคุม: | เปิด/ปิด / หรี่แสง 1-10V |
| ใบรับรอง: | ซีอี |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟในร่มรีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Pir Detector
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| หน้าที่: | เรมเต้คอนโทรล |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 4.5 ม. |
เปิด ปิด ควบคุม ไมโครเวฟ เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหว การตั้งค่าระยะไกล UFO Highbay Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 100%75%50%25% |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |

