-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
HD05V-CRH ไมโครเวฟเซนเซอร์พร้อมสวิตช์ DIP และฟังก์ชันเปิด/ปิด
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| การเขียนโปรแกรม: | สวิตช์จุ่ม |
| หน่วยงาน: | 120-240VAC |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟองเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
12VDC เซ็นเซอร์ไมโครเวฟแท่ง Antanna ทั่วไปสำหรับใช้ไฟเพดานในร่ม
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 12V |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| การเขียนโปรแกรม: | สวิตช์จุ่ม |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
50 60Hz เซ็นเซอร์สวิตช์ปิดสวิตช์ไมโครเวฟขนาดเล็กเซ็นเซอร์ตรวจจับการเข้าพัก
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ระดับ IP: | IP 20 |
| พื้นที่การตรวจจับ: | 100%/75%/50%/25% |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/20Lux/Disable |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 6 ขั้วสำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 เส้น |
ฟังก์ชัน Dimming 5V PWM Dimmable Microwave Movement Sensor IP 20
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.15m/49.2ft |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.14M/45.92ft |
| เอาท์พุต: | 5V PWM/5V TTL |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/10s/30s/1นาที/5นาที/10นาที/30นาที/+∞ |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
IP65 UFO High Bay Dimmable Occupancy Sensor เปิด / ปิดฟังก์ชันอัตโนมัติ
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50Hz/60Hz ; 120-240VAC, 50Hz/60Hz การใช้งานของอัตราต่ออัตรา |
| วิธีควบคุม: | การควบคุมการหรี่แสง |
| ใบรับรอง: | UL FCC CE TUV RED SAA |
FCC UL Dimming เครื่องตรวจจับการมีอยู่ของไมโครเวฟสำหรับ Tri Proof Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 347-480VAC,50/60Hz |
รีโมทคอนโทรล HT36V เครื่องตรวจจับ PIR ไมโครเวฟสำหรับ Tri Proof Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | ความถี่ไมโครเวฟ |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | สูงสุด 36W |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | ≥0.9 |
พื้นที่ตรวจจับกว้าง DALI Dimmable LED Driver Lighting Occupancy
| ออกแบบ: | การออกแบบแยก |
|---|---|
| กำลังขับ LED: | Max. แม็กซ์ 60W 60W |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
| ระดับ IP: | IP20 |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |

