-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
ไมโครเวฟไร้สาย IP65 Dimmable Motion Sensor สีขาวหรือสีดำ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 2.0A@277VAC; สูงสุด 3.0A@120VAC |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15M/49ft |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -35°C~+60°C |
ความสูงในการติดตั้ง 15.74 ฟุต DC Motion Sensor ความยาวสายขาออก 60mm
| ความสูงการติดตั้ง: | 4.8ม./15.74ฟุต (ติดบนเพดาน) |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | แคบ/กว้าง |
| การใช้งาน: | โคมไฟเพดาน, โคมไฟระย้า, ไฟสามชั้น, ไฟระแนง, ไฟเส้น, หลอด LED และอื่นๆ |
| output: | DIM/1-10V |
| ปัจจุบัน: | < 30mA |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 5.8G หรี่แสงได้ Daylight Motion Detection
| การใช้งาน: | ไฟไตรหลักฐาน, ไฟระแนง และไฟแผง |
|---|---|
| วิธีการควบคุมเอาท์พุต: | เปิด/ปิด / ลดแสง |
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 5.8G |
| มุมตรวจจับ: | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 150° |
| ประเภท: | เซ็นเซอร์และไดรเวอร์สองในหนึ่งเดียว |
รีโมทคอนโทรล เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ Rod Antenna Motion Sensor
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| หน้าที่: | ฟังก์ชั่นลดแสง PWM 0-10V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15VDC |
| การอนุมัติ: | CE RoHS |
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | ≥30mA |
12VDC Dimming Mini PIR Motion Sensor สำหรับโคมไฟ LED Troffer
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ออกแบบ: | Plug & Play |
| ควบคุม: | รีโมท |
| เซนเซอร์: | เซ็นเซอร์ PIR |
| รายการ: | มินิ PIR Motion Sensor |
ไมโครเวฟ IP20 0.5W Motion Sensor ON OFF สวิตช์การออกแบบเสาเสา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
สวิตช์ไฟประหยัดพลังงาน Motion Sensor เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟระยะไกล
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| การออกแบบ: | การออกแบบแอนเทนนาไม้ |
| การอนุมัติ: | TUV CE RED |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
ไมโครเวฟ High Bay Motion Sensor แบบถอดได้ การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
| ความสูงการติดตั้ง: | 8-15ม. /26.25-49.2ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -30°C~+70°C |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
DIP Switch Dimmable Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับ High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz หรือ 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | UL FCC TUV SAA CE สีแดง RoHS |
| การทำงาน: | ฟังก์ชั่นลดแสง, สวิตช์ DIP และรีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (รุ่น B สีดำเท่านั้น) |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวระยะไกล 347V 480V แรงดันสูงพร้อม Dimmer
| ความดันทางเข้า: | 347-480VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เป็นไปตามมาตรฐาน UL FCC |
| หน้าที่: | ON/OFF, Dimming function และรีโมทควบคุม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (เวอร์ชัน B เฉพาะสีดำ) |

