-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
IP20 Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับโคมไฟเพดาน Tri Proof Flood Light
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0S/10s/30s/1min/5min/10min/30min/+∞ |
|---|---|
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| หน้าที่: | ฟังก์ชันความมืด |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12V |
ฟังก์ชั่นเก็บเกี่ยวตามฤดูกาล Bare Board ระดับความสูงสูง ติดตั้ง DC Motion Sensor
| การทำงาน: | การเก็บเกี่ยวในเวลากลางวัน |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | หมุดไร้สาย |
| ความสูงในการติดตั้ง: | ติดตั้งโคมไฮเบย์สูง 15 เมตร |
| วิธีการตั้งค่าพารามิเตอร์: | รีโมท |
| กำลังไฟไมโครเวฟ: | ต่ำกว่า 0.3mW |
12VDC Slim Microwave Motion Sensor เหมาะสำหรับแผงไฟ LED และไฟ Troffer
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การเขียนโปรแกรม: | รีโมทคอนโทรลและสวิตช์ DIP |
| พลัง: | 12V |
| หน้าที่: | PWM ลดแสง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
แสงเชิงเส้นขนาดเล็ก DC ไมโครเวฟ Motion Sensor เอาท์พุท 5V PWM 5V TTL
| โวลเตชั่น: | 12V |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ความสูงของการติดตั้ง: | ความสูง 6 เมตร |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์ปรับความเงาด้วยรีโมทคอนโทรล |
| เซ็นเซอร์รับแสงกลางวัน: | หนุน |
IP65 Bluetooth PIR Motion Sensor การตรวจจับการเคลื่อนไหวอัจฉริยะ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz ; 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤1.5w |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 16 เมตร/52.48 ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -35℃ ~ +55℃ |
ไดร์เวอร์เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวฉุกเฉิน LED แบบแยก สูงสุด 0.4A กระแสไฟขาเข้า
| ไดร์เวอร์ LED: | Max. แม็กซ์ 40W 40W |
|---|---|
| ใบรับรอง: | Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=172.17.0.1 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 45W(สูงสุด.) |
| อินพุตปัจจุบัน: | สูงสุด 0.4A |
ON OFF IP20 Motion Sensor รีโมทคอนโทรล รองรับการหรี่แสงด้วยตนเอง
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ไฮเซน หรือ เนทรัล |
| พลัง: | แบตเตอรี่ |
| การเขียนโปรแกรม: | เซ็นเซอร์ที่สามารถดับได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงพลาสติก เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
รีโมทคอนโทรล LED Troffer PIR Motion Sensor ออกแบบมาเป็นพิเศษ
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| พลัง: | 12V |
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| รุ่น: | HP05VCR |
HD409VRH Hign Bay BLE Motion Sensor พร้อมฟังก์ชันหรี่แสงได้ ระดับ IP ที่แข็งแกร่ง
| สี: | ขาวกับดำ |
|---|---|
| ไอพี: | 65 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
HD07VR-MH-B BLE Motion Sensor 12VDC ขับเคลื่อนด้วยฟังก์ชันหรี่แสงได้
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ไอพี: | 65 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

