-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวติดเพดานหรี่แสงได้ 120VAC 277VAC แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| สี: | ลักษณะเป็นสีขาวมีการแยกส่วนหัว |
| สลับความจุ: | สูงสุด 3.0A@120Vac; สูงสุด 2.0A@277Vac |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 2.5-6 ม./8.2-19.68 ฟุต |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวระยะไกล IP20 ที่แยกออก ความสูงในการติดตั้งสูงสุด 6m
| ระบบควบคุม: | สนับสนุนการตั้งค่ารีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| ลักษณะ: | การออกแบบที่เบากว่าด้วยรีโมทคอนโทรล |
| ขนาด: | ตัวเครื่องหลัก: 269.6*30*21 มม. ระยะห่าง: 51*24.4*14 มม. |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 6 เมตร (ติดเพดาน) |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
เสาอากาศระนาบ 10Lux 50Lux Motion Sensor On Off Switch
| การตั้งค่าฟังก์ชั่น: | โดยรีโมทคอนโทรล(HD03R) |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว: | 0.5~1.5ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับ: | แพร่รัศมี 2-6m/6.56-19.68ft (ติดเพดาน) |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6 ม./6.56-19.68 ฟุต (ติดเพดาน) |
Tri Proof Light IP20 ไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมฟังก์ชั่นเปิดปิด
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6ม./8.2-19.68ฟุต(ติดเพดาน) |
|---|---|
| Max. สูงสุด load โหลด: | สูงสุด 200W |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, ปรับความมืด และรีโมทคอนโทรล |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้ครอบครองแสง 120VAC 277VAC แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| หน้าที่: | หรี่แสง 1-10v / เปิด/ปิด / รีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -30°C~+70°C |
ความยาวสายไฟ 300 มม. 12V DC Motion Sensor สำหรับหลอด LED Triproof Light
| การตั้งค่าพารามิเตอร์: | โดยรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| ตรวจพบการเคลื่อนไหว: | 0.5~1ม./วินาที |
| พลังงานไฟฟ้า: | 10.5-15VDC (กระแสไฟจ่าย > 50mA) |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สีลวด: | ความยาวสาย 300 มิลลิเมตร สีดํา 12V สีม่วง DIM + สีเหลือง DIM |
สวิตช์ไฟ Dimmable Motion Sensor รีโมทคอนโทรล การตั้งค่าเหมาะสำหรับแผงไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ไมชั่นไมโครเวฟ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แผงไฟ LED |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | การตั้งค่าการควบคุมระยะไกล |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
โซลูชันที่แยกได้จากไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor สำหรับหลอด Tri Proof
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1W ((230Vac) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ~ 55°C |
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | สูงสุด.75W |
| แรงดันไฟฟ้าลอยตัว: | ≤60โวลต์ |
| โหมดควบคุมเอาท์พุต: | การปิด/การปิดความมืด |
หมุนรหัสที่ด้านหลัง 12VDC Motion Sensor ออกแบบ Liner ควบคุมอัตโนมัติ ติดตั้งง่าย
| ลวด: | สีแดง ((12VDC input) / สีดํา ((GND) / สีเหลือง ((0-10V OUT) |
|---|---|
| กําหนดปารามิเตอร์: | สวิตช์สลับหรือรีโมทควบคุม |
| ขนาด: | L*W*H:85*22.3*24.5MM |
| output: | ลดแสง 0-10V |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/30s/20min/+∞ |
120V 240VAC ไมโครเวฟ Motion Sensor Driver การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | 20W LED ไดรเวอร์แยก |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ซีอี เอสเอเอ |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 25W (สูงสุด) |
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.4A สูงสุด |

