-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
Dimmable 12W 25W DIP Switch เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวเชิงเส้นพร้อมเสาอากาศแบบแท่ง
| รูปร่าง: | ดีไซน์เพรียวบางพร้อมเสาอากาศแบบก้าน |
|---|---|
| ขนาด: | 260.2*30.3*36mm |
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์ Dusk/Dawn และหรี่แสงได้ |
| แรงดันไฟ LED ขาออก: | 30V-54V DC |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
ตัวขับเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวเทอร์โมพลาสติก IP20 หรี่แสงได้
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
|---|---|
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์ไดร์เวอร์ LED หรี่แสงได้ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | ≥0.9 |
| มาตรฐานความปลอดภัย: | EN61347-1 EN61347-2-13 |
HD07VR-MH-B-1 IP65 Motion Sensor การรับรอง UL พร้อม Bluetooth / รีโมทคอนโทรล
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ไอพี: | IP65 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ ตาข่าย Bluetooth / การเก็บเกี่ยวในเวลากลางวัน
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ไอพี: | 20 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
HD07VR-MHB-1 Motion Sensor พร้อม Bluetooth Mesh Photocell พร้อมใบรับรอง UL
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ไอพี: | IP65 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
HD09VR-PHB-1 UL Motion Sensor พร้อม Bluetooth Mesh Daylight และฟังก์ชั่นตาแมว
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ไอพี: | IP65 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
120-277V AC ดำเนินการหรี่แสงได้ Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับไฟเพดาน
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมท |
| อินเทอร์เฟซ: | ปลายคลับติดต่อ 6 ต้น (L,N,N,L ∙ 1-10v + 1-10v-) สําหรับสาย 0.75- 1.5mm 2 |
120V 277VAC อินพุต PIR Motion Sensor High Bay ใช้เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 120-277VAC |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| การเขียนโปรแกรม: | การควบคุมทางไกล |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว PIR |
15m 49ft ความสูง LED ไฟรักษาความปลอดภัย Motion Sensor DIP Switches Control
| ความสูงของนักสืบ: | ความสูง 15 เมตร/ 49 ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมท |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บับเบิ้ลแพ็ค,กระดาษแบน,กล่องด้านนอก |
กำลังไมโครเวฟ 0.3mW DC Motion Sensor Dimmable Priority Long Range
| เอาต์พุตสลัว: | ขนาด 1-10V |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว: | 0.5~1ม./วินาที |
| การบริโภคขณะสแตนด์บาย: | <30mA (การใช้พลังงาน) |

