-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวระยะไกลบริเวณตรวจจับกว้างสำหรับไฟเพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| ขนาดการติดตั้ง: | 80.2X36.6X23 มิลลิเมตร |
| ชีวิต: | 50000ชม |
12VDC IP67 PIR Motion Sensor หรี่แสงได้พร้อมการตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| เกรดไอพี: | IP67 ของส่วนของเลนส์ PIR |
| ความสูง: | สูงสุด 12M |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวสวิตช์ไฟ 5.8G ระยะไกลพร้อมตัวตั้งเวลาติดตั้งง่าย
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) |
| ข้อกำหนดด้านบรรจุภัณฑ์: | แพ็คบับเบิ้ล กระดาษแบน กล่องด้านนอก |
IP65 DC Motion Sensor โฟโตเซลล์และความสว่างในการเก็บเกี่ยวในเวลากลางวัน
| หน้าที่: | โฟโตเซลล์ การเก็บแสงกลางวัน และการเรียนรู้ความสว่างของสภาพแวดล้อม |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 12V |
| การบริโภคขณะสแตนด์บาย: | น้อยกว่า 20mA |
| ลักษณะการทำงาน: | เครื่องหรี่ไฟควบคุมด้วยแสง |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20-60 ℃ |
HD07VR-PH ใบรับรอง UL 12VDC PIR Motion Sensor สำหรับไฮเบย์
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 10-15VDC |
| ความสูง: | สูงสุด 12 ม./39 ฟุต |
| การใช้งาน: | โคมไฟอุตสาหกรรม |
| สัญญาณเอาต์พุตสูงสุด: | ≥3500mV |
เสาอากาศระนาบ 19W Dimmable Motion Sensor Flicker Free Dask Sensor
| ระบบควบคุม: | เปิด/ปิด / 1-10V |
|---|---|
| ตัวเลือกบล็อคปัจจุบัน: | 0.40A/0.35A/0.25A/0.20A |
| โหมดการติดตั้ง: | การติดตั้งแบบบิวท์อิน |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/30% |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6 ติดเพดาน |
ไดร์เวอร์ LED 57W ไมโครเวฟ PIR Motion Sensor การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| พื้นที่การตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/Disable |
| ระดับ IP: | IP 20 |
| แรงดันโหลดว่างเปล่า: | ≤63V DC |
| ตัวประกอบกำลัง: | ≥0.9 |
220VAC 240VAC 50Hz 60Hz ไมโครเวฟ Motion Sensor Rod Antenna Type
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบแอนเทนนาไม้ |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 4 เมตร/13.12 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
ความถี่สูง 5.8GHz BLE Motion Sensor เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | เวอร์ชันอเมริกา: 120-277VAC, เวอร์ชันยุโรป: 12-240VAC |
การออกแบบแยกต่างหาก 0.3mW ไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับไฟ LED รักษาความปลอดภัย
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิด/ปิด + ลดแสง |
| อินเทอร์เฟซ: | ปลายคลับติดต่อ 6 ต้น (L,N,N,L ∙ 1-10v + 1-10v-) สําหรับสาย 0.75- 1.5mm 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |

