-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
HD015VCRH 12 โวลต์ DC Motion Sensor LED ฉุกเฉิน High Bay Driver Sensor
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12 โวลต์ |
|---|---|
| output: | DIM 0-10V TTL |
| การอนุมัติ: | CE RoHS |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
ไดร์เวอร์เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหว HT36V 2 In 1 พร้อมฟังก์ชันหรี่แสงได้ รับประกัน 3 ปี
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| การทำงาน: | หรี่ |
| ไอพี: | 20 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
ฟังก์ชั่นเปิดปิดสีขาว PIR Motion Sensor พร้อมขายึดแบบปรับได้
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220-240V |
| ความสูง: | สูงสุด 12M |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| วงเล็บ: | ขายึดแบบปรับได้ |
12VDC ไมโครเวฟ Motion SENSOR สำหรับการใช้งานในร่มที่ติดตั้งไว้ล่วงหน้า
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 12V |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| การเขียนโปรแกรม: | สวิตช์คันโยก |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
120V 277VAC 60W Motion Sensor Driver เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ
| กระแสไฟ LED ขาออก: | 1.2A/1.3A/1.4A/1.5A ±5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | Max. แม็กซ์ 70W 70W |
| กำลังขับ LED: | Max. แม็กซ์ 60W 60W |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ UL 12 ม./39 ฟุต สูงสุด สำหรับโคมไฮเบย์เพื่อการพาณิชย์
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 10-15VDC |
| ความสูง: | สูงสุด 12 ม./39 ฟุต |
| การใช้งาน: | ไฟเชิงพาณิชย์ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
Daylight Priority Bare Board DC Motion Sensor ความสูงในการติดตั้ง 10 เมตร
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15VDC |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | < 30mA |
| output: | ความเบา 1-10V/5V PWM |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| วิธีเชื่อมต่อ: | แพดผูก + 12v,GND,DIM+ |
10 - 15 โวลต์ DC Motion Sensor Dual PD สำหรับ Tri - Proof และ Highbay Light
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
|---|---|
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| การใช้งาน: | ไฟไตรหลักฐาน/ไฟแบตเทน/ไฟยูเอฟโอไฮเบย์ |
| ระยะการตรวจจับ: | เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| การจัดอันดับ IP: | IP 65 |
12VDC 5V PWM DC Motion Sensor ไมโครเวฟ Dimmale ขนาดเล็ก Motion Sensor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ |
|---|---|
| ควบคุม: | รีโมท |
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 12 VDC |
| ถือเวลา: | 5S/30S/1นาที/3นาที/5นาที/10นาที/20นาที/30นาที |
| ระดับ IP: | IP 20 |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวกลางแจ้งแบบติดตั้งบนเพดานที่ใช้งานได้ยาวนาน
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| เวลาชีวิต: | 50000ชม |
| หน้าที่: | ฟังก์ชั่นหรี่แสง 0-10V |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |

