-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
LED Driver 12V DC Motion Detector มุมมองการตรวจจับที่กว้างยืดหยุ่น
| พลังงานสแตนด์บาย: | <0.5W |
|---|---|
| การทำงาน: | ฟังก์ชัน PWM หรี่แสงได้ |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 12 VDC |
| เวลาชีวิต: | 50000H |
เซ็นเซอร์ UL ใช้ในอุตสาหกรรมสำหรับแสงไฮเบย์พร้อมโป๊ะโคมอลูมิเนียม
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| แบบ ก: | สําหรับไฟฮายเบย์ที่มีสีอัลลูมิเนียม |
| ประเภท B: | สำหรับติดบนเพดาน |
| ประเภท C: | สำหรับโคมไฟ UFO Highbay |
| ประเภท D: | สำหรับแสงเชิงเส้น |
เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิดที่ทำงาน 120VAC สำหรับไฟ Triproof เพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | <0.7วัตต์ |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
| ถือเวลา: | 5วินาที/60วินาที/5นาที/10นาที |
Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR
| output: | 5V PWM/5V TTL |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| เวลาชีวิต: | 50000ชม |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ความสูงของการติดตั้ง: | ความสูง 6 เมตร |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC แบบหรี่แสงได้ดีไซน์กะทัดรัดเสาอากาศแบบก้าน 12VDC แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ ปิดการใช้งาน |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0S/10s/30s/1min/5min/10min/30min/+∞ |
| ข้อกำหนดด้านบรรจุภัณฑ์: | บับเบิ้ลแพ็ค, กระดาษแบน, กล่องด้านนอก |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายใน |
รีโมทคอนโทรลแบบตั้งโปรแกรมได้ทั้งหมดในที่เดียวสำหรับ Dimming Motion Sensors
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | แบตเตอรี่ |
| ระยะทาง: | 10-15m |
| โหมด1: | โหมดเซนเซอร์ |
| โหมด2: | เปิด/ปิดโหมด |
เซ็นเซอร์หรี่แสงได้ความถี่สูง 5.8GHz ดีไซน์กะทัดรัด 12VDC 5 Warranty
| ความสูงในการติดตั้ง: | 12 VDC |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย: | <0.5W |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | รีโมท |
| การทำงาน: | ฟังก์ชัน PWM หรี่แสงได้ |
โซลูชันที่แยกออกมา Dimmable Occupancy Sensor รีโมทคอนโทรล การตั้งค่า Datached Design
| การทำงาน: | LED หรี่แสงได้ไดร์เวอร์เซนเซอร์ |
|---|---|
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/10s/30s/1นาที/5นาที/10นาที/30นาที/+∞ |
| ระดับการหรี่แสงสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| SCP:กู้คืนอัตโนมัติ,OVP,OCP,OTP: | 87% (สูงสุด) |
| ควบคุม: | รีโมท |
เซนเซอร์ HP03VRH PIR พร้อมฟังก์ชันหรี่ไฟอินพุต 12VDC รีโมทคอนโทรล IP66
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| การทำงาน: | หรี่ |
| ไอพี: | 66 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยกเสริมด้วยกระดาษแบนแล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซ็นเซอร์ไมโครเวฟฟังก์ชันหรี่แสง 0-10V พร้อมการออกแบบแยก
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การออกแบบ: | แยกออกจากตัวเครื่องหลักและหัวเซนเซอร์ |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| ควบคุม: | รีโมทคอนโทรล / สวิตช์ DIP |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |

