-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
Wire Crystal Head DC Motion Sensor การตั้งค่ารีโมทคอนโทรลขนาดกะทัดรัด
| output: | 5V PWM/5V TTL |
|---|---|
| เครื่องเชื่อม: | หัวคริสตัล 4 ปิน |
| ขนาด: | 51*24.4*14มม |
| ความยาวของลวด: | ยกเว้นความยาวปลายทาง 525 มม. |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว: | 0.5~1.5ม./วินาที |
เสาอากาศเครื่องบินควบคุมระยะไกลเซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในร่ม
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 220~240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์ Dusk/Dawn และหรี่แสงได้ |
| เอาท์พุต: | กระแสไฟขาออกคงที่ |
| ใบรับรอง: | CE ROHS |
| การตั้งค่าพารามิเตอร์: | ด้วยรีโมทคอนโทรล |
การออกแบบแยกต่างหาก 200W DALI Motion Sensor พื้นผิวปลอกพลาสติก
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
|---|---|
| เนื้อผง: | ปลอกพลาสติก |
| การใช้งาน: | สามารถใช้ได้ทั้งไฟกันสามชั้น ไฟเพดาน และไฟระแนง |
| output: | สูงสุด 200W |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~240 โวลต์ 50/60 เฮิรตซ์ |
ความสูง 15 ม. ติดตั้ง 12VDC อินพุตรีโมทคอนโทรล Motion Sensor
| ขนาด: | 51*24.4*14มม |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | การติดตั้งสูง 15 เมตร |
| การตั้งค่าฟังก์ชั่น: | โดยรีโมทคอนโทรล |
| หน่วยงาน: | 12V |
| output: | 0-10V |
โครงสร้าง Plug and Play Dimming DC Motion Sensor ติดตั้งง่าย
| การออกแบบ: | โครงสร้าง PLUG&PLAY |
|---|---|
| หน้าที่: | ลำดับความสำคัญตามฤดูกาล |
| การจัดอันดับ IP: | IP 65 |
| โหมดลดแสง: | การเพิ่มและลบตัวหรี่ไฟ |
| ความสูงการติดตั้ง: | 15ม./49.4ฟุต (ติดบนเพดาน) |
HD02R HD03R APP ควบคุม BLE Motion Sensor Radius 4m 6m ช่วงการตรวจจับ
| วิธีการควบคุม: | เปิด/ปิด 0-10Vdimming (ซิงค์กับแอปบลูทูธ) |
|---|---|
| เอาต์พุตสูงสุด: | ≥3500mV |
| ความยาวคลื่นอินฟราเรด: | 5-14um |
| รีโมท: | HD02R, HD03R ,แอพ |
| เวลาเครื่องยนต์: | 45±5s |
30Lux ปิดการใช้งานเซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแสงอัตโนมัติประเภทติดเพดาน
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA RoHS สีแดง TUV |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 30Lux/ปิดการใช้งาน |
| ขนาด: | 60.6*35.5*25.1มม. |
ขนาดกะทัดรัด 7-12VDC อินพุต 5v PWM เอาต์พุตไมโครเวฟ Motion Sensor
| วิธีควบคุม: | 5V PWM/เปิด,ปิด |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 50.835GHz-5.875GHz |
| พื้นที่ตรวจจับ: | ใกล้มาก/ใกล้/กลาง/ไกล |
| ถือเวลา: | OFF/30s/10min/30min |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | ปิด/โอเวอร์แคสต์/พลบค่ำ/กลางคืน |
ความยาวสายไฟ 60 มม. 10.5-15V DC Motion Sensor หรี่แสงได้ขนาดกะทัดรัด
| output: | 0-10V |
|---|---|
| มุมตรวจจับ: | 360° (ติดเพดาน) |
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | < 30mA |
| พื้นที่ตรวจจับ: | หุบ / กว้าง |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40~80℃ |
ระยะไกล 5V TTL DC Motion Sensor รีโมทคอนโทรล 12VDC ดำเนินการ
| output: | 5V PWM/5V TTL |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 30mA ± 5% |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12V |

