-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
IP20 Daylight ไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor พร้อมฟังก์ชั่นเปิดปิด
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m(ติดเพดาน) Max.3m(ติดผนัง) |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวติดเพดานหรี่แสงได้ 120VAC 277VAC แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| สี: | ลักษณะเป็นสีขาวมีการแยกส่วนหัว |
| สลับความจุ: | สูงสุด 3.0A@120Vac; สูงสุด 2.0A@277Vac |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 2.5-6 ม./8.2-19.68 ฟุต |
ไมโครเวฟ High Bay Motion Sensor แบบถอดได้ การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
| ความสูงการติดตั้ง: | 8-15ม. /26.25-49.2ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -30°C~+70°C |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
หมุนรหัสที่ด้านหลัง 12VDC Motion Sensor ออกแบบ Liner ควบคุมอัตโนมัติ ติดตั้งง่าย
| ลวด: | สีแดง ((12VDC input) / สีดํา ((GND) / สีเหลือง ((0-10V OUT) |
|---|---|
| กําหนดปารามิเตอร์: | สวิตช์สลับหรือรีโมทควบคุม |
| ขนาด: | L*W*H:85*22.3*24.5MM |
| output: | ลดแสง 0-10V |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/30s/20min/+∞ |
ฟังก์ชัน ON OFF IP20 Automatic Motion Sensor สวิตช์ไฟ ติดตั้งแฟลช
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 400W (ชุดควบคุม);สูงสุด 800W (หลอดไฟแบบไส้) |
| สี: | สีขาว |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
ไมโครเวฟ Motion Sensor สวิตช์เปิดปิดสูงสุด 6m 19.68ft ความสูงในการติดตั้ง
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220-240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
Automatic Light Motion Sensor สวิตช์เปิดปิด 9 การตั้งค่าสวิตช์ Dip
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | TUV CE สีแดง RoHS |
| Max. สูงสุด load โหลด: | 400W (ไฟ LED) |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ก้านเสาอากาศไมโครเวฟ Motion Sensor ON OFF Switch Liner Compact Size
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA เป็นไปตามมาตรฐาน |
| Max. สูงสุด load โหลด: | 400W (ไฟ LED) |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| ขนาด: | 125.8*32*36.4มม. |
เสาอากาศระนาบ 10Lux 50Lux Motion Sensor On Off Switch
| การตั้งค่าฟังก์ชั่น: | โดยรีโมทคอนโทรล(HD03R) |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว: | 0.5~1.5ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับ: | แพร่รัศมี 2-6m/6.56-19.68ft (ติดเพดาน) |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6 ม./6.56-19.68 ฟุต (ติดเพดาน) |
EMC Standard 5.8G ไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมสวิตช์หรี่ไฟ
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังขับ LED: | 9W-18W |
| แรงดันไฟ LED ขาออก: | 30V-58V DC |
| มาตรฐานอีเอ็มซี: | EN55015 |
| ตัวประกอบกำลัง: | ≥0.9 |

