-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เครื่องตรวจจับการมีอยู่ของไมโครเวฟความแม่นยำสูงไมโครเวฟ Radar Active Motion Sensor
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m ((ติดเพดาน);Max.3m ((ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.o14m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
White Ultra Slim ไมโครเวฟ Motion Sensor 1V 10V Dimming Function
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 4 เมตร/13.12 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิด/ปิด + หรี่แสง |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์เสียบได้ 7 ขั้ว (L,N,N,L',1-10v+,1-10v-,SYNC) สำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวความถี่สูงเปิดปิดสวิตช์ 220V 240V AC ทำงาน
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 30Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
0.3mW ไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor การออกแบบที่ถอดออกได้เชิงเส้น
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| หน้าที่: | ฟังก์ชั่นหรี่แสงได้ |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว: | 0.5–1.5 เมตร/วินาที |
| ความสูงการติดตั้ง: | 3-6ม. (ติดเพดาน) |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในห้องน้ำแบบหรี่แสงได้แยกพื้นที่ตรวจจับที่ปรับได้
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| การใช้งาน: | Triproof และไฟเพดาน |
| ควบคุม: | หรี่แสงได้ 1-10V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | Max.200W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.400W(หลอดไส้) |
ฟังก์ชั่นเก็บเกี่ยวตามฤดูกาล Bare Board ระดับความสูงสูง ติดตั้ง DC Motion Sensor
| การทำงาน: | การเก็บเกี่ยวในเวลากลางวัน |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | หมุดไร้สาย |
| ความสูงในการติดตั้ง: | ติดตั้งโคมไฮเบย์สูง 15 เมตร |
| วิธีการตั้งค่าพารามิเตอร์: | รีโมท |
| กำลังไฟไมโครเวฟ: | ต่ำกว่า 0.3mW |
สวิตช์เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวติดผนังฟังก์ชันเปิดปิดสำหรับแสงเชิงเส้น
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| การเขียนโปรแกรม: | สวิตช์จุ่ม |
| หน่วยงาน: | 220-240VAC |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
สวิตช์ DIP DALI Motion Sensor ช่วงการตรวจจับกว้างสำหรับไฟเพดาน
| เชื่อมต่อ: | DALI หรี่แสงได้ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน หรือ แบตเทน |
| โวลเตชั่น: | 120-240V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บับเบิ้ลแพ็ค,กระดาษแบน,กล่องด้านนอก |
IP65 Bluetooth PIR Motion Sensor การตรวจจับการเคลื่อนไหวอัจฉริยะ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz ; 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤1.5w |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 16 เมตร/52.48 ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -35℃ ~ +55℃ |
12VDC ไมโครเวฟ Motion SENSOR สำหรับการใช้งานในร่มที่ติดตั้งไว้ล่วงหน้า
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พลัง: | 12V |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| การเขียนโปรแกรม: | สวิตช์คันโยก |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |

