-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวขนาดกะทัดรัด 5.8GHz สำหรับไฟเพดาน
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน), Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø14ม. (ติดเพดาน) สูงสุด 10ม. (ติดผนัง) |
IP20 Daylight Motion Sensor เปิดปิดสวิตช์ช่วงการตรวจจับเสริม
| ความดันทางเข้า: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เป็นไปตามมาตรฐาน UL FCC |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120vac; สูงสุด 2.0A@277vac |
รีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Motion Sensor 120-277VAC เสาอากาศแบบก้านพร้อมการรับประกัน 5 ปี
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A, 120VAC; สูงสุด 2.0A, 277VAC |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ปิดการใช้งาน |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแบบหรี่แสงได้ในไมโครเวฟในร่ม LED โคมไฮเบย์เชิงเส้นสำหรับการติดตั้งบนพื้นผิว
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz หรือ 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | UL FCC TUV SAA CE RED RoHS |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, 1-10V dimming และ remote control |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (เวอร์ชัน B เฉพาะสีดำ) |
220VAC 240VAC ภายนอกไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับไฟ Triproof
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
120V 240VAC ไมโครเวฟ Motion Sensor Driver การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | 20W LED ไดรเวอร์แยก |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ซีอี เอสเอเอ |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 25W (สูงสุด) |
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.4A สูงสุด |
12VDC Slim Microwave Motion Sensor เหมาะสำหรับแผงไฟ LED และไฟ Troffer
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การเขียนโปรแกรม: | รีโมทคอนโทรลและสวิตช์ DIP |
| พลัง: | 12V |
| หน้าที่: | PWM ลดแสง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวขนาดเล็ก 100W การควบคุมสวิตช์ DIP ที่เหมาะสม
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การพิมพ์: | งานเลเซอร์บนตัวผลิตภัณฑ์ |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| ควบคุม: | สวิตช์จุ่ม |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
โซลูชันที่แยกได้จากไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor สำหรับหลอด Tri Proof
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1W ((230Vac) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ~ 55°C |
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | สูงสุด.75W |
| แรงดันไฟฟ้าลอยตัว: | ≤60โวลต์ |
| โหมดควบคุมเอาท์พุต: | การปิด/การปิดความมืด |
15m 49ft ความสูง LED ไฟรักษาความปลอดภัย Motion Sensor DIP Switches Control
| ความสูงของนักสืบ: | ความสูง 15 เมตร/ 49 ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมท |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บับเบิ้ลแพ็ค,กระดาษแบน,กล่องด้านนอก |

