-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
ฝาครอบพลาสติก 5.8G Dimmable Motion Sensor โคมไฟเพดาน Type
| ประเภทสินค้า: | ไฟเพดาน |
|---|---|
| ความดันทางเข้า ((v): | เอซี 120-277 |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50,000 ชม |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -20°C~+60°C |
| การใช้งาน: | ที่จอดรถชั้นใต้ดิน, อุโมงค์, ทางเดิน, บันได |
โซลูชันที่แยกได้ 36W Motion Sensor Driver DIP Switch Setting
| ควบคุม: | การควบคุมสวิตช์ DIP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m/19.68ft |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø14m/45.92ft |
DIP Switch Dimmable Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับ High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz หรือ 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | UL FCC TUV SAA CE สีแดง RoHS |
| การทำงาน: | ฟังก์ชั่นลดแสง, สวิตช์ DIP และรีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (รุ่น B สีดำเท่านั้น) |
6 การตั้งค่ารหัสสวิตช์ 5.8G Dimmable Motion Sensor สำหรับไฟเพดาน
| การใช้งาน: | โคมไฟเพดาน โคมไฟวงกลม |
|---|---|
| ทฤษฎี: | หลักการของปรากฏการณ์ดอปเปลอร์ |
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
| ช่วงการตรวจจับ: | รัศมี 3-6 ม./9.84-19.68 ฟุต (ติดเพดาน) |
| ระบบ HF: | 5.8g |
ไมโครเวฟ 28W Dimmable Motion Sensor Switch ไดร์เวอร์เสาอากาศระนาบ
| อินพุตแรงดันไฟฟ้า: | 220-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ขนาด: | 114มม.*47.2มม.*29มม. |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | มากกว่า 0.9 |
| ประสิทธิภาพ: | 85%(สูงสุด) |
| กระแสไฟขาออก LED: | 0.45A/0.55A/0.60A/0.70A |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 5.8G หรี่แสงได้ Daylight Motion Detection
| การใช้งาน: | ไฟไตรหลักฐาน, ไฟระแนง และไฟแผง |
|---|---|
| วิธีการควบคุมเอาท์พุต: | เปิด/ปิด / ลดแสง |
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 5.8G |
| มุมตรวจจับ: | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 150° |
| ประเภท: | เซ็นเซอร์และไดรเวอร์สองในหนึ่งเดียว |
ความสูงในการติดตั้ง 15.74 ฟุต DC Motion Sensor ความยาวสายขาออก 60mm
| ความสูงการติดตั้ง: | 4.8ม./15.74ฟุต (ติดบนเพดาน) |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | แคบ/กว้าง |
| การใช้งาน: | โคมไฟเพดาน, โคมไฟระย้า, ไฟสามชั้น, ไฟระแนง, ไฟเส้น, หลอด LED และอื่นๆ |
| output: | DIM/1-10V |
| ปัจจุบัน: | < 30mA |
เสาอากาศระนาบกลม 34W Dimmer Motion Sensor ติดตั้งบนเพดาน
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 220~240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์ Dusk/Dawn และหรี่แสงได้ |
| กำลังขับ LED: | 34W |
| ใบรับรอง: | CE ROHS |
| พลังงานสแตนด์บาย: | ≤0.5W (230VAC) |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้ 18W ติดเพดาน 8 เสาอากาศระนาบรหัสโทรออก
| อินพุตแรงดันไฟฟ้า: | 220-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ขนาด: | 114มม.*47.2มม.*29มม. |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| ประสิทธิภาพ: | 85%(สูงสุด) |
| การใช้งาน: | ทางเดิน บันได แนวนอน ห้องน้ำ ห้องครัว |
ไมโครเวฟ IP20 0.5W Motion Sensor ON OFF สวิตช์การออกแบบเสาเสา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |

