-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
การเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor ขนาดเล็กพร้อมอินเทอร์เฟซ SYNC
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
สวิตช์ควบคุมไฟส่องสว่างในเวลากลางวัน เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหว มุมมองการตรวจจับที่ยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m ((ติดเพดาน);Max.3m ((ติดผนัง) |
120-277V AC ดำเนินการหรี่แสงได้ Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับไฟเพดาน
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมท |
| อินเทอร์เฟซ: | ปลายคลับติดต่อ 6 ต้น (L,N,N,L ∙ 1-10v + 1-10v-) สําหรับสาย 0.75- 1.5mm 2 |
ไฟเพดานหรี่แสงได้ Motion Sensor ดีไซน์กะทัดรัด 220-240VAC ทำงาน
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
15M Highbay การติดตั้ง Dimmable Motion Sensor TUV RED CE Certification
| ความสูงของนักสืบ: | ความสูง 15M |
|---|---|
| การใช้งาน: | Triproof และไฟเพดาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | หรี่แสงได้ 1-10V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวแบบหรี่แสงได้ของเสาอากาศแบบแท่งเชื่อมต่อแบบไร้สาย 220-240VAC ทำงาน
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
|---|---|
| การอนุมัติ: | CE RoHS |
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
การตั้งค่าสวิตช์ DIP Dimmable Motion Sensor ความถี่สูง IP20 สำหรับไฟเพดาน
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
|---|---|
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0 วินาที/10 วินาที/1 นาที/10 นาที/30 นาที/1 ชม./∞ |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
การควบคุมแสง 100W Motion Sensor ON OFF สวิตช์ช่วงการตรวจจับเสริม
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA RoHS สีแดง TUV |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 30Lux/ปิดการใช้งาน |
| ขนาด: | 60.6*35.5*25.1มม. |
Tri Proof Light Rod Antenna 4 DIP Switch Motion Sensor ฟังก์ชั่นเปิด / ปิด
| การตั้งค่า: | ด้วยสวิตช์ DIP สี่ตัว |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -25°C~+60°C |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว: | 0.5~1.5ม./วินาที |
สวิตช์ DIP เปิดไฟอัตโนมัติ ปิด Motion Sensor เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิด |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน), Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø14ม. (ติดเพดาน) สูงสุด 10ม. (ติดผนัง) |

