-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวสวิตช์ไฟ 5.8G ระยะไกลพร้อมตัวตั้งเวลาติดตั้งง่าย
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) |
| ข้อกำหนดด้านบรรจุภัณฑ์: | แพ็คบับเบิ้ล กระดาษแบน กล่องด้านนอก |
UL FCC Approval Lighting Control Switch Motion Sensor ทางเลือกเกณฑ์แสงแดด
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
เซนเซอร์หรี่แสงได้สำหรับ Triproof Light High Frequency 5.8GHz Ultra–Slim Design
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) |
| การอนุมัติ: | ซีอี โรโอเอชเอส |
เซ็นเซอร์หรี่แสงได้ความถี่สูง 5.8GHz ดีไซน์กะทัดรัด 12VDC 5 Warranty
| ความสูงในการติดตั้ง: | 12 VDC |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย: | <0.5W |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | รีโมท |
| การทำงาน: | ฟังก์ชัน PWM หรี่แสงได้ |
DC Input Interior Motion Detector ชนิดซ่อน รีโมทคอนโทรล 12VDC
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 30mA ± 5% |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ ปิดการใช้งาน |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
โซลูชันที่แยกออกมา Dimmable Occupancy Sensor รีโมทคอนโทรล การตั้งค่า Datached Design
| การทำงาน: | LED หรี่แสงได้ไดร์เวอร์เซนเซอร์ |
|---|---|
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/10s/30s/1นาที/5นาที/10นาที/30นาที/+∞ |
| ระดับการหรี่แสงสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| SCP:กู้คืนอัตโนมัติ,OVP,OCP,OTP: | 87% (สูงสุด) |
| ควบคุม: | รีโมท |
50 60Hz สวิตช์ควบคุมแสงสว่าง Motion Sensor 120VAC ความถี่ 5.8GHz
| โลตติจ์ทํางาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัดเป็นพิเศษ |
| คำเตือน: | 5 ปี |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
รีโมตคอนโทรล 0-10V Dimmable Sensor สำหรับการติดตั้ง Highbay 15m
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | ≤25mA |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ ปิดการใช้งาน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 12 โวลต์ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
Tri Proof Light IP20 ไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมฟังก์ชั่นเปิดปิด
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6ม./8.2-19.68ฟุต(ติดเพดาน) |
|---|---|
| Max. สูงสุด load โหลด: | สูงสุด 200W |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, ปรับความมืด และรีโมทคอนโทรล |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้ครอบครองแสง 120VAC 277VAC แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| หน้าที่: | หรี่แสง 1-10v / เปิด/ปิด / รีโมทคอนโทรล |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -30°C~+70°C |

