-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
ควบคุมการเปิด/ปิดไมโครเวฟ Motion Sensor 220-240VAC ทำงานความถี่ 5.8GHz
| เปลี่ยนความจุ: | Max.400W(เกียร์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย: | ≤0.5W |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| กำลังไฟไมโครเวฟ: | <0.3mW |
สวิตช์ไฟประหยัดพลังงาน Motion Sensor เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟระยะไกล
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| การออกแบบ: | การออกแบบแอนเทนนาไม้ |
| การอนุมัติ: | TUV CE RED |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
เสาอากาศเข็ม 14m Motion Sensor สวิตช์เปิดปิดสำหรับไฟ Tri Proof
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์เสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
Tri Proof Light IP20 ไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมการออกแบบเชิงเส้น
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบก้านและแผ่นซับ |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 4 เมตร/13.12 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220-240VAC 50/60Hz |
โคมไฟเพดาน TUV SAA RED CE 16W Dimmable Motion Sensor
| การใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| output: | สําหรับไฟเพดาน |
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.3A สูงสุด |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | RoHS TUV RED SAA CE |
| ทฤษฎี: | 16W |
ไฟเพดาน 120V 277VAC Motion Sensor เปิดปิดสวิตช์ดีไซน์กะทัดรัด
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
IP 20 อุณหภูมิควบคุมไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมสวิตช์อัตโนมัติสำหรับไฟ
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
|---|---|
| ถือเวลา: | 5 วินาที/60 วินาที/3 นาที/10 นาที |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 30Lux/ปิดการใช้งาน |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
ตัวควบคุม DIP Switch ของไดร์เวอร์ LED Motion Sensor แบบกลมสำหรับไฟเพดาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Mition Sensor ไมโครเวฟหรี่แสงได้ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220~240VAC 50/60Hz |
| Contor: | สวิตช์ DIP |
| ถือเวลา: | 5s/90s/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux /10Lux /50Lux/ปิดการใช้งาน |
HD02R HD03R APP ควบคุม BLE Motion Sensor Radius 4m 6m ช่วงการตรวจจับ
| วิธีการควบคุม: | เปิด/ปิด 0-10Vdimming (ซิงค์กับแอปบลูทูธ) |
|---|---|
| เอาต์พุตสูงสุด: | ≥3500mV |
| ความยาวคลื่นอินฟราเรด: | 5-14um |
| รีโมท: | HD02R, HD03R ,แอพ |
| เวลาเครื่องยนต์: | 45±5s |
พิกัด IP20 Daylight Motion Sensor Max 6m 19.68ft ความสูงในการติดตั้ง
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบระนาบ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |

