-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในเวลากลางวันแบบสแตนด์อโลน
| เชื่อมต่อ: | DALI หรี่แสงได้ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| การใช้งาน: | ไฟเพดาน |
| โวลเตชั่น: | 120-240VAC |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 8 ม. (ติดเพดาน);สูงสุด 3 ม. (ติดผนัง) |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหว HF แบบถอดได้ ระบบควบคุมแสงสว่าง ดีไซน์เพรียวบาง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมท |
| อินเทอร์เฟซ: | ปลายคลับติดต่อ 6 ต้น (L,N,N,L ∙ 1-10v + 1-10v-) สําหรับสาย 0.75- 1.5mm 2 |
เปิด ปิด ควบคุม ไมโครเวฟ เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหว การตั้งค่าระยะไกล UFO Highbay Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 100%75%50%25% |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
สมาร์ทคอนโทรลไมโครเวฟ Motion Sensor เสาอากาศแบบเสา 220-240VAC ทำงาน
| โลตติจ์ทํางาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| การออกแบบ: | เสาอากาศแบบเสา |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
สวิตช์ไฟประหยัดพลังงาน 20W เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว CE SAA Certification
| ความดันทางเข้า: | 120-240 โวลต์ 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | สูงสุด 25W |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤70V สูงสุด |
| ประสิทธิภาพ: | 87% (สูงสุด) |
แสงในร่ม HD02V 1 เสาอากาศแบบหรี่แสงได้เซนเซอร์แบบแท่ง 12 Dip Switch
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE RoHS |
| Max. สูงสุด load โหลด: | สูงสุด 400W |
| หน้าที่: | ฟังก์ชั่นเปิด/ปิดและฟังก์ชั่นหรี่แสง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ไมโครเวฟในร่ม 5.8GHz DALI Motion Sensor Dimmable Planar Antenna
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 8 ม./26.24 ฟุต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| ความดันทางเข้า: | 120-240VAC 50Hz/60Hz |
| สี: | รูปลักษณ์สีขาวพร้อมเสาอากาศแบบระนาบ |
| หน้าที่: | หรี่แสง 1-10v/ เปิด/ปิด |
120V 277V Motion Sensor สวิตช์เปิดปิดสำหรับโคมไฟเพดาน Tri Proof Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 1.5 มม. 2 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
UL FCC 1V 10V Dimmable Motion Sensor Planner เสาอากาศ DIP Switch
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| ขนาด: | 103*45*31มม. |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
เสาอากาศระนาบ 19W Dimmable Motion Sensor Flicker Free Dask Sensor
| ระบบควบคุม: | เปิด/ปิด / 1-10V |
|---|---|
| ตัวเลือกบล็อคปัจจุบัน: | 0.40A/0.35A/0.25A/0.20A |
| โหมดการติดตั้ง: | การติดตั้งแบบบิวท์อิน |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/30% |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6 ติดเพดาน |

