-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
โมดูลเซนเซอร์ไมโครเวฟ 0-10V φ39.1*8mm(H) สำหรับจานบินสูงสุด สูง 10 เมตร
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15VDC |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | < 30mA |
| output: | ติ่ม 0-10V |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø14 ม./45.92 ฟุต (ติดเพดาน) |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.10m/32.81ft (ติดเพดาน) |
FCC UL Dimming เครื่องตรวจจับการมีอยู่ของไมโครเวฟสำหรับ Tri Proof Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 347-480VAC,50/60Hz |
บลูทู ธ ไฮเบย์ไมโครเวฟ Motion Sensor Master Slave Control 120-277VAC
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| การตั้งค่าการควบคุม: | แอป HAISEN |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เสาอากาศแบบแท่งไมโครเวฟ Motion Sensor สูงสุด 100W พร้อมฟังก์ชั่นเปิด / ปิดสวิตช์
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | -20℃-+60℃ |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 2.5-4 ม./8.2-13.12 ฟุต |
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 24-14AWG |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
ตัวขับ LED ขนาดเล็กไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวโดย DIP Switches
| ความดันทางเข้า: | 120~240 ~277VAC 50/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.34A สูงสุด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | สูงสุด 40W |
| หน้าที่: | ไดร์เวอร์ LED และเซ็นเซอร์หรี่แสงได้ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
CE TUV RED 57W ไดร์เวอร์ LED Datachable Design สำหรับติดตั้งไฟ Tri-proof
| การทำงาน: | LED หรี่แสงได้ไดร์เวอร์เซนเซอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | Max. แม็กซ์ 65W 65W |
| กำลังขับ LED: | แม็กซ์ 57W |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø14m/45.92ft |
ฟังก์ชั่นเก็บเกี่ยวตามฤดูกาล Bare Board ระดับความสูงสูง ติดตั้ง DC Motion Sensor
| การทำงาน: | การเก็บเกี่ยวในเวลากลางวัน |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | หมุดไร้สาย |
| ความสูงในการติดตั้ง: | ติดตั้งโคมไฮเบย์สูง 15 เมตร |
| วิธีการตั้งค่าพารามิเตอร์: | รีโมท |
| กำลังไฟไมโครเวฟ: | ต่ำกว่า 0.3mW |
IP65 Bluetooth PIR Motion Sensor การตรวจจับการเคลื่อนไหวอัจฉริยะ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz ; 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤1.5w |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 16 เมตร/52.48 ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -35℃ ~ +55℃ |
โซลูชันที่แยกได้จากไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor สำหรับหลอด Tri Proof
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1W ((230Vac) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ~ 55°C |
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | สูงสุด.75W |
| แรงดันไฟฟ้าลอยตัว: | ≤60โวลต์ |
| โหมดควบคุมเอาท์พุต: | การปิด/การปิดความมืด |
เสาอากาศระนาบ 19W Dimmable Motion Sensor Flicker Free Dask Sensor
| ระบบควบคุม: | เปิด/ปิด / 1-10V |
|---|---|
| ตัวเลือกบล็อคปัจจุบัน: | 0.40A/0.35A/0.25A/0.20A |
| โหมดการติดตั้ง: | การติดตั้งแบบบิวท์อิน |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/30% |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6 ติดเพดาน |

