-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟในร่มรีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Pir Detector
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| หน้าที่: | เรมเต้คอนโทรล |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 4.5 ม. |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟที่ประกอบง่ายบนสวิตช์ปิดเซ็นเซอร์ความถี่สูง
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
|---|---|
| ถือเวลา: | 5 วินาที/60 วินาที/3 นาที/10 นาที |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 30Lux/ปิดการใช้งาน |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| ใบรับรอง: | ROHS, CE TUV สีแดง |
ฟังก์ชันเปิด/ปิด เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ ดีไซน์กะทัดรัดสำหรับไฟเพดาน
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
เปิด ปิด ควบคุม DC Motion Detection Sensor 22*20*6mm Bare Board
| ขนาดกะทัดรัด: | 20*22*6มม. |
|---|---|
| เครื่องเชื่อม: | เอาต์พุตเย็บสามตำแหน่ง |
| output: | 5V พีเอ็ม |
| ความสูงการติดตั้ง: | ≤4ม. (ติดเพดาน) |
| มุมตรวจจับ: | 360° ((ติดเพดาน),150° ((ติดผนัง) |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟขนาดเล็กที่กันน้ำได้ระยะไกลการออกแบบที่เป็นนวัตกรรมใหม่
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
การออกแบบที่แยกออกมา LED Driver Sensor รีโมทคอนโทรล 120-240V AC สำหรับ Tripoorf Light
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.30A สูงสุด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | สูงสุด 70W |
| ออกแบบ: | การออกแบบแยก |
| การรับประกัน: | ปกติ 3 ปี อาจจะ 5 ปีก็ได้ |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวในเวลากลางวันอัตโนมัติ พื้นที่ตรวจจับระยะไกลสำหรับแสงไฮเบย์
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 100%/75%/50%/25% |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
การเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ Dimmable Motion Sensor ขนาดเล็กพร้อมอินเทอร์เฟซ SYNC
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
โซลูชันที่แยกได้ 36W Motion Sensor Driver DIP Switch Setting
| ควบคุม: | การควบคุมสวิตช์ DIP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m/19.68ft |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø14m/45.92ft |
สวิตช์ไฟประหยัดพลังงาน Motion Sensor เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟระยะไกล
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| การออกแบบ: | การออกแบบแอนเทนนาไม้ |
| การอนุมัติ: | TUV CE RED |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |

