-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
โซลูชันการแยกไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 220-240VAC 20W สำหรับ Tripoorf Light
| คนขับรถ: | โซลูชันไดร์เวอร์แบบแยก |
|---|---|
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์ไดร์เวอร์ LED หรี่แสงได้ |
| การใช้งาน: | สำหรับทริปเปอร์ไลท์ |
| ใบรับรอง: | CE RoHS |
| กระแสไฟขาออก LED: | 0.40A(สูงสุด) |
สมาร์ทคอนโทรลไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 120 ~ 277VAC สำหรับ Tripoorf Light Detached Design
| การทำงาน: | ไดร์เวอร์เซนเซอร์แบบหรี่แสงได้ |
|---|---|
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP |
| ออกแบบ: | การออกแบบแยก |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| การรับประกัน: | ปกติ 3 ปี อาจจะ 5 ปีก็ได้ |
IP 20 5V PWM 0-10V Dimmale ไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับ Tri-proof Panel Light
| พื้นที่ตรวจจับ: | เซนเซอร์/ปิด |
|---|---|
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 25%/50% |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15VDC |
220V 240V AC ไมโครเวฟเซ็นเซอร์ตรวจจับการเข้าพักพร้อมการอนุมัติ CE SAA RoHS
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA เป็นไปตามมาตรฐาน |
| Max. สูงสุด load โหลด: | 400W (ไฟ LED) |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| ขนาด: | 125.8*32*36.4มม. |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 120VAC 277VAC หรี่แสงได้ระดับ IP20
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
CE อนุมัติ Super 120VAC เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ DIP Switch Control
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์เสียบได้ 4 ขั้ว (L,N,N,L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
การออกแบบเสาอากาศแบบแท่ง DC Motion Sensor เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟแบบหรี่แสงได้
| หน้าที่: | ฟังก์ชันความมืด |
|---|---|
| การออกแบบ: | แอนเทนเนียไม้ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 20-60Vdc |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ 120-277VAC ความถี่ 5.8GHz สำหรับไฟ Triproof
| ความสูงของนักสืบ: | ความสูง 15 เมตร/ 49 ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมทคอนโทรล |
| ถือเวลา: | 5วินาที/30วินาที/1นาที/10นาที |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟออกแบบบางเฉียบเสาอากาศแบบแท่ง 220-240VAC สำหรับไฟ Triproof
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์เสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m ((ติดเพดาน);Max.3m ((ติดผนัง) |
สำหรับเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟแบบ Tripoorf แบบถอดได้ 120 ~ 240 ~ 277VAC
| ความดันทางเข้า: | 120~240 ~277VAC 50/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ควบคุม: | การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล |
| การออกแบบ: | การออกแบบแยกส่วน |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤70V กระแสตรง |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | ≥0.9 |

