-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
การติดตั้ง Highbay ไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 120-277V AC ทำงานความถี่ 5.8GHz
| ความสูงของนักสืบ: | ความสูง 15M |
|---|---|
| การใช้งาน: | Triproof และไฟเพดาน |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
| โลตติจ์ทํางาน: | 120-240VAC 50/60Hz |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟแบบแยกส่วน 120 ~ 240VAC สำหรับ Tripoorf Light
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| การดำเนินงานปัจจุบัน: | 0.30A สูงสุด |
| กำลังดำเนินการ: | สูงสุด 70W |
| ออกแบบ: | แยกออก |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชั่วโมง |
Tri Proof Light IP20 ไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมการออกแบบเชิงเส้น
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบก้านและแผ่นซับ |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 4 เมตร/13.12 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220-240VAC 50/60Hz |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟอุณหภูมิ IP 20 เซ็นเซอร์ไมโครเวฟภายนอก
| โลตติจ์ทํางาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแบบปลั๊ก 4 ขั้ว (L,N,N,L') สำหรับสายเคเบิลขนาด 1.5 มม.2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
เปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟขนาดกะทัดรัด ความถี่ 5.8GHz สำหรับไฟเพดาน
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| ขนาด: | 80.2X36.6X23 มิลลิเมตร |
| ใบรับรอง: | cULus จดทะเบียน FCC |
การออกแบบเสาอากาศเสาไมโครเวฟเซนเซอร์ควบคุมระยะไกลแบบสมาร์ท
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| การออกแบบ: | การออกแบบแอนเทนนาไม้ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
ไฟเพดานไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวฝาครอบสีขาวพร้อมสวิตช์อัตโนมัติ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในแล้ว |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน); Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø12m (ติดเพดาน) Max.10m (ติดผนัง) |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟแบบ Tripoof Light ประหยัดพลังงานด้วยมุมตรวจจับ 150 °
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.4.5m (ติดเพดาน) |
57W การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล LED Driver ไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับหลอด Tri-proof
| กระแสไฟ LED ขาออก: | Max. แม็กซ์ 1.2A 1.2A |
|---|---|
| แรงดันไฟ LED ขาออก: | 30-48VDC |
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.7-0.25A สูงสุด |
| ตัวประกอบกำลัง: | ≥0.9 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 °C ~ 50 °C Tc: 80 °C |
120-277V AC ไมโครเวฟ Dimmable Sensor พร้อม Isolated Driver Solution
| การทำงาน: | ไดรเวอร์และเซ็นเซอร์หรี่แสงได้ |
|---|---|
| ควบคุม: | โดยสวิตช์ DIP |
| ออกแบบ: | การออกแบบแยก |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

