-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ 10-15V DC Dual PD รีโมทคอนโทรลสำหรับ UFO Highbay
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15V กระแสตรง |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 30mA ± 5% |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W |
| หน้าที่: | DIM 1-10V PD สองตัว |
| คำเตือน: | 5 ปี |
กำลังไฟ 0.3mW ไมโครเวฟ Motion Sensor DIP Switch การตั้งค่าการควบคุม
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟที่ไม่ซ้ำใครเปิดปิดควบคุมเซ็นเซอร์ไมโครเวฟภายนอก
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
ฟังก์ชัน Dimming 5V PWM Dimmable Microwave Movement Sensor IP 20
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.15m/49.2ft |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.14M/45.92ft |
| เอาท์พุต: | 5V PWM/5V TTL |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/10s/30s/1นาที/5นาที/10นาที/30นาที/+∞ |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
220-240V AC ดำเนินการความถี่สูง 5.8GHz LED Driver Sensor
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m/19.68ft |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø14m/45.92ft |
| การอนุมัติ: | CE TUV RED |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
Tri Proof Light IP20 ไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมฟังก์ชั่นเปิดปิด
| ความสูงการติดตั้ง: | 2.5-6ม./8.2-19.68ฟุต(ติดเพดาน) |
|---|---|
| Max. สูงสุด load โหลด: | สูงสุด 200W |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, ปรับความมืด และรีโมทคอนโทรล |
EMC Standard 5.8G ไมโครเวฟ Motion Sensor พร้อมสวิตช์หรี่ไฟ
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังขับ LED: | 9W-18W |
| แรงดันไฟ LED ขาออก: | 30V-58V DC |
| มาตรฐานอีเอ็มซี: | EN55015 |
| ตัวประกอบกำลัง: | ≥0.9 |
12VDC Slim Microwave Motion Sensor เหมาะสำหรับแผงไฟ LED และไฟ Troffer
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| การเขียนโปรแกรม: | รีโมทคอนโทรลและสวิตช์ DIP |
| พลัง: | 12V |
| หน้าที่: | PWM ลดแสง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซ็นเซอร์เปิดปิดอัตโนมัติ 5.8GHz เรืองแสงที่ทนทานพร้อมเสาอากาศระนาบ
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE TUV RED RoHS |
| Max. แม็กซ์ Load โหลด: | 400W (ไฟ LED) |
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
Sorry, the request URL was not found
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 2.5-4 ม./8.2-13.12 ฟุต |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W (การรอ) <1W (การทํางาน) |
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 1A (สูงสุด) |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |

