-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
HD401S 120V 277V AC สวิตช์เปิดปิด เซนเซอร์ สำหรับไฟเพดาน
| ความดันทางเข้า: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เป็นไปตามมาตรฐาน UL FCC |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120vac; สูงสุด 2.0A@277vac |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ฝาครอบพลาสติก 5.8G Dimmable Motion Sensor โคมไฟเพดาน Type
| ประเภทสินค้า: | ไฟเพดาน |
|---|---|
| ความดันทางเข้า ((v): | เอซี 120-277 |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50,000 ชม |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -20°C~+60°C |
| การใช้งาน: | ที่จอดรถชั้นใต้ดิน, อุโมงค์, ทางเดิน, บันได |
Automatic Light Motion Sensor สวิตช์เปิดปิด 9 การตั้งค่าสวิตช์ Dip
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | TUV CE สีแดง RoHS |
| Max. สูงสุด load โหลด: | 400W (ไฟ LED) |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้ 18W ติดเพดาน 8 เสาอากาศระนาบรหัสโทรออก
| อินพุตแรงดันไฟฟ้า: | 220-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ขนาด: | 114มม.*47.2มม.*29มม. |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| ประสิทธิภาพ: | 85%(สูงสุด) |
| การใช้งาน: | ทางเดิน บันได แนวนอน ห้องน้ำ ห้องครัว |
แยกออก 0.3mW อัตโนมัติ เปิด ปิด เซนเซอร์ตรวจจับแสง รีโมทคอนโทรล การตั้งค่า
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE ROHS |
| พลังคลื่นไมโครเวฟ: | <0.3mW |
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max. แม็กซ์ 6M 6M |
6 การตั้งค่ารหัสสวิตช์ 5.8G Dimmable Motion Sensor สำหรับไฟเพดาน
| การใช้งาน: | โคมไฟเพดาน โคมไฟวงกลม |
|---|---|
| ทฤษฎี: | หลักการของปรากฏการณ์ดอปเปลอร์ |
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
| ช่วงการตรวจจับ: | รัศมี 3-6 ม./9.84-19.68 ฟุต (ติดเพดาน) |
| ระบบ HF: | 5.8g |
IP20 Daylight Motion Sensor เปิดปิดสวิตช์ช่วงการตรวจจับเสริม
| ความดันทางเข้า: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เป็นไปตามมาตรฐาน UL FCC |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120vac; สูงสุด 2.0A@277vac |
TUV CE RED SAA เซ็นเซอร์ตรวจจับการครอบครองแสง 2 In 1 เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวภายใน
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | 18W LED ไดรเวอร์แยก |
|---|---|
| ใบรับรอง: | TUV CE RED SAA |
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| แรงดันไฟ LED เอาท์พุต: | 24-42V/24-42V/24-42V/24-40V |
| กำลังไฟ LED เอาท์พุต: | 8-15W/10-16W/12.5-18W/14-18W |
ไดร์เวอร์เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวฉุกเฉิน LED แบบแยก สูงสุด 0.4A กระแสไฟขาเข้า
| ไดร์เวอร์ LED: | Max. แม็กซ์ 40W 40W |
|---|---|
| ใบรับรอง: | Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=172.17.0.1 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 45W(สูงสุด.) |
| อินพุตปัจจุบัน: | สูงสุด 0.4A |
ความถี่ 5.8GHz DALI Long Range Motion Sensor 120V 240V AC Operated
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| การใช้งาน: | สําหรับไฟเพดาน |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/30s/20min/+∞ |

