-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เสาอากาศแบบก้าน 120VAC 277VAC ไมโครเวฟ PIR Sensor CE RoHS Certificated
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50%ค |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
120V 277VAC อินพุทเซ็นเซอร์ PIR ในร่มที่แยกออกมาสำหรับแสงเชิงเส้น
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 120-277VAC |
| เซนเซอร์: | เซ็นเซอร์พีไออาร์ |
| ฟังก์ชัน: | ลดแสง 0-10V |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
120V 277VAC อินพุต PIR Motion Sensor High Bay ใช้เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน่วยงาน: | 120-277VAC |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| การเขียนโปรแกรม: | การควบคุมทางไกล |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว PIR |
เซนเซอร์จับความเคลื่อนไหวแบบหรี่แสงได้กำลังสูง เซนเซอร์ Pir แบบหรี่แสงได้สำหรับแสง Triproof
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
Dimming โดย 1-10V ไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 120-277VAC ทำงานความถี่ 5.8GHz
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1ว |
| ควบคุม: | หรี่แสงได้ 1-10V |
| โลตติจ์ทํางาน: | 120-240VAC 50/60Hz |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ไมโครเวฟ IP20 DALI Motion Sensor แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน 120V 277VAC
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
| วิธีควบคุม: | เปิด/ปิด / หรี่แสง 1-10V |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ใบรับรอง: | ซีอี |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟที่ไม่ซ้ำใครเปิดปิดควบคุมเซ็นเซอร์ไมโครเวฟภายนอก
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | สายปลายสับ 4 ต้น ((L,N,N,L) สําหรับสาย 0.75-1.5mm 2 |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
สมาร์ทไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 120-277V AC ดำเนินการ 50 60Hz ความถี่
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m (ติดเพดาน), Max.3m (ติดผนัง) |
| ช่วงการตรวจจับ: | ขนาดสูงสุด 14 เมตร (ติดเพดาน) ขนาดสูงสุด 10 เมตร (ติดผนัง) |
สมาร์ทคอนโทรลไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว 120 ~ 277VAC สำหรับ Tripoorf Light Detached Design
| การทำงาน: | ไดร์เวอร์เซนเซอร์แบบหรี่แสงได้ |
|---|---|
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP |
| ออกแบบ: | การออกแบบแยก |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| การรับประกัน: | ปกติ 3 ปี อาจจะ 5 ปีก็ได้ |
สำหรับเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟแบบ Tripoorf แบบถอดได้ 120 ~ 240 ~ 277VAC
| ความดันทางเข้า: | 120~240 ~277VAC 50/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ควบคุม: | การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล |
| การออกแบบ: | การออกแบบแยกส่วน |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤70V กระแสตรง |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | ≥0.9 |

