-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซ็นเซอร์ PIR ไฮเบย์แรงดันไฟฟ้ากว้าง IP66 พร้อมฟังก์ชันหรี่แสงได้
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ไอพี: | 20 |
| การทำงาน: | หรี่แสงได้ |
| ควบคุม: | บลูทูธและรีโมท |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ติดตั้งง่าย Dimmable Motion Sensor มุมการตรวจจับที่ยืดหยุ่น
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | <1.5W |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 5.8GHz หรี่แสงได้สำหรับสนามกีฬาในร่ม
| หน้าที่: | ฟังก์ชันการแบ่งกลุ่ม master-slave |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม. / 39.36 ฟุต (ติดบนเพดาน) |
| ระยะการตรวจจับ: | เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277VAC 50/60เฮิร์ต |
Triproof UFO High Bay Motion Sensor ติดเพดานสำหรับการควบคุมแสง
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์ |
| หน้าที่: | เปิด/ปิด สามารถหรี่แสงได้ |
| ใบรับรอง: | CE UL FCC สีแดง |
120-277 V AC ไมโครเวฟสวิตช์เซ็นเซอร์ตรวจจับการเข้าพักเชิงพาณิชย์ความไวแสงสูง
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวแบบหรี่แสงได้ในไมโครเวฟในร่ม LED โคมไฮเบย์เชิงเส้นสำหรับการติดตั้งบนพื้นผิว
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60Hz หรือ 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | UL FCC TUV SAA CE RED RoHS |
| หน้าที่: | ฟังก์ชัน ON/OFF, 1-10V dimming และ remote control |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| สี: | สีขาวและสีดำ (เวอร์ชัน B เฉพาะสีดำ) |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้ติดเพดานในร่ม 50 60Hz ดีไซน์กะทัดรัด
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 6 ขั้ว (L,N,N,L',1-10v+,1-10v-)สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม.2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 15 เมตร (ติดเพดาน) |
UL FCC Approval Lighting Control Switch Motion Sensor ทางเลือกเกณฑ์แสงแดด
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
DIP Switch การตั้งค่าการควบคุม Dimmable Motion Sensor ความถี่สูง 5.8GHz
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| เวลาชีวิต: | 50000ชั่วโมง |
IP65 Bluetooth PIR Motion Sensor การตรวจจับการเคลื่อนไหวอัจฉริยะ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz ; 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ≤1.5w |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 16 เมตร/52.48 ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -35℃ ~ +55℃ |

