-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟขนาดกะทัดรัด ความถี่ 5.8GHz สำหรับไฟเพดาน
| โลตติจ์ทํางาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่กะทัดรัด |
| ขนาด: | 80.2X36.6X23 มิลลิเมตร |
| ใบรับรอง: | cULus จดทะเบียน FCC |
ฟังก์ชันลดแสง PIR ไมโครเวฟ Motion Sensor ช่วงการตรวจจับระยะไกล
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟในร่มรีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Pir Detector
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| หน้าที่: | เรมเต้คอนโทรล |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 4.5 ม. |
ไดร์เวอร์ LED 57W ไมโครเวฟ PIR Motion Sensor การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| พื้นที่การตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/Disable |
| ระดับ IP: | IP 20 |
| แรงดันโหลดว่างเปล่า: | ≤63V DC |
| ตัวประกอบกำลัง: | ≥0.9 |
120V 277V BLE PIR Sensor APP ควบคุมด้วย UL FCC Certification
| ชนิด: | 4 ประเภทที่แตกต่างกันสำหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
|---|---|
| สี: | ขาวกับดำ |
| โวลเตชั่น: | 120-270โวลต์ |
| ใบรับรอง: | UL FCC |
| ข้อดี: | เครือข่ายบลูทูธ การควบคุมการจัดกลุ่มแอป |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ 120-240-277VAC 36W การออกแบบที่แยกออกมาสำหรับแสง Tripoorf
| ความดันทางเข้า: | 120~240 ~277VAC 50/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | สี TÜV RED CE |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | สูงสุด 40W |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์ขับรถที่สามารถดับได้ |
| การรับประกัน: | ปกติ 3 ปี อาจเป็น 5 ปีก็ได้ |
ฟังก์ชันเปิด/ปิด เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ ดีไซน์กะทัดรัดสำหรับไฟเพดาน
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟกลางแจ้งสีขาวพร้อมมุมตรวจจับ 150 °
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac,สูงสุด2.0A@277Vac |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
| ขนาด: | 80.2*36.6*23มม |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ 120-277VAC ความถี่ 5.8GHz สำหรับไฟ Triproof
| ความสูงของนักสืบ: | ความสูง 15 เมตร/ 49 ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน: | ไฟกันสามคัน / แบตเทน |
| เวลาชีวิต: | 50,000 ชม |
| ควบคุม: | สวิตช์ DIP หรือรีโมทคอนโทรล |
| ถือเวลา: | 5วินาที/30วินาที/1นาที/10นาที |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟขนาดเล็กที่กันน้ำได้ระยะไกลการออกแบบที่เป็นนวัตกรรมใหม่
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |

