-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
ไมโครเวฟ High Bay Motion Sensor แบบถอดได้ การตั้งค่ารีโมทคอนโทรล
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
| ความสูงการติดตั้ง: | 8-15ม. /26.25-49.2ฟุต |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -30°C~+70°C |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
1-10V Dimmable Motion Sensor 120-277VAC เสาอากาศรับแรงดันไฟฟ้าขาเข้าติดตั้งง่าย
| ความดันทางเข้า: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| พลังงานรอคอย: | ต่ํากว่าหรือเท่ากับ 1w |
| ขนาด: | 162.6*32.4*36.1มม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
IP65 UFO High Bay Dimmable Occupancy Sensor เปิด / ปิดฟังก์ชันอัตโนมัติ
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50Hz/60Hz ; 120-240VAC, 50Hz/60Hz การใช้งานของอัตราต่ออัตรา |
| วิธีควบคุม: | การควบคุมการหรี่แสง |
| ใบรับรอง: | UL FCC CE TUV RED SAA |
เซนเซอร์ตรวจจับการเข้าพักแบบหรี่แสงได้ความถี่สูง 5.8GHz สำหรับ UFO LED Highbay Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277Vac,50/60Hz |
Dimmable 12W 25W DIP Switch เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวเชิงเส้นพร้อมเสาอากาศแบบแท่ง
| รูปร่าง: | ดีไซน์เพรียวบางพร้อมเสาอากาศแบบก้าน |
|---|---|
| ขนาด: | 260.2*30.3*36mm |
| การทำงาน: | เซ็นเซอร์ Dusk/Dawn และหรี่แสงได้ |
| แรงดันไฟ LED ขาออก: | 30V-54V DC |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
HD402V 1 เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟติดตั้งง่ายสำหรับคลังสินค้า
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
15M Highbay การติดตั้ง Dimmable Motion Sensor TUV RED CE Certification
| ความสูงของนักสืบ: | ความสูง 15M |
|---|---|
| การใช้งาน: | Triproof และไฟเพดาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ควบคุม: | หรี่แสงได้ 1-10V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-240VAC 50/60Hz |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวขนาดเล็กสำหรับการควบคุมแสงสว่าง เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวภายใน
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| พลังงานรอคอย: | <1.5W |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |

