-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
12VDC Zhaga 18 Receptacle เซ็นเซอร์ไมโครเวฟมาตรฐาน Dimming Highbay Use
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| การติดตั้ง: | Zhaga 18 เต้ารับ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 12V |
| การเขียนโปรแกรม: | HD05R รีโมทคอนโทรล |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในกล่องแยก เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟแบบติดผนังบนสวิตช์ปิดประสิทธิภาพสูง
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
50 60Hz On Off Switch Sensor เซ็นเซอร์ตรวจจับแสงอัตโนมัติที่สะดวกอัตโนมัติ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/90 วินาที/5 นาที/15 นาที |
HD402V 1 เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟติดตั้งง่ายสำหรับคลังสินค้า
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 10%/20%/30%/50% |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+55°C |
16W Dimmable Bi Level Ceiling Mount Motion Detector การทำงานเพื่อความปลอดภัย
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.3A สูงสุด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | 16W |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
ฟังก์ชัน Dimming 5V PWM Dimmable Microwave Movement Sensor IP 20
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.15m/49.2ft |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.14M/45.92ft |
| เอาท์พุต: | 5V PWM/5V TTL |
| ระยะเวลาสแตนด์บาย: | 0s/10s/30s/1นาที/5นาที/10นาที/30นาที/+∞ |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
IP65 UFO High Bay Dimmable Occupancy Sensor เปิด / ปิดฟังก์ชันอัตโนมัติ
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A@120Vac,50/60Hz; สูงสุด 2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| การติดตั้ง: | 4 แบบที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC,50Hz/60Hz ; 120-240VAC, 50Hz/60Hz การใช้งานของอัตราต่ออัตรา |
| วิธีควบคุม: | การควบคุมการหรี่แสง |
| ใบรับรอง: | UL FCC CE TUV RED SAA |
120V 277V BLE PIR Sensor APP ควบคุมด้วย UL FCC Certification
| ชนิด: | 4 ประเภทที่แตกต่างกันสำหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
|---|---|
| สี: | ขาวกับดำ |
| โวลเตชั่น: | 120-270โวลต์ |
| ใบรับรอง: | UL FCC |
| ข้อดี: | เครือข่ายบลูทูธ การควบคุมการจัดกลุ่มแอป |
Sorry, the request URL was not found
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 2.5-4 ม./8.2-13.12 ฟุต |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| พลังงานรอคอย: | <0.5W (การรอ) <1W (การทํางาน) |
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 1A (สูงสุด) |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 120VAC 277VAC หรี่แสงได้ระดับ IP20
| พื้นที่ตรวจจับ: | 10%/50%/75%/100% |
|---|---|
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <0.3มิลลิวัตต์ |
| มุมตรวจจับ: | 30°-150° |

