-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
20V 60VDC LED Driver Sensor ไมโครเวฟ 1mW เซ็นเซอร์ตรวจจับแสง
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 1A (สูงสุด) |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 20-60Vdc |
| หน้าที่: | ฟังก์ชันความมืด |
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
12V DC แรงดันต่ำโฟโตเซลล์ Daylight Sensor การตรวจสอบความสว่าง
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| ความสูงสูงสุด: | 15ม |
| การจัดระดับ IP: | IP65 |
ตัวขับ LED ขนาดเล็กไมโครเวฟเซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวโดย DIP Switches
| ความดันทางเข้า: | 120~240 ~277VAC 50/60เฮิรตซ์ |
|---|---|
| อินพุตปัจจุบัน: | 0.34A สูงสุด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า: | สูงสุด 40W |
| หน้าที่: | ไดร์เวอร์ LED และเซ็นเซอร์หรี่แสงได้ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
แบบติดเพดาน 6 ม. 19.68 ฟุต On Off Switch Sensor
| โวลเตชั่น: | 220-240VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | Max.400W(อุปกรณ์ควบคุม) Max.800W(หลอดไส้) |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5W(220Vac) |
| ความถี่: | 5.8GHz±75MHz |
| พลัง: | <0.3มิลลิวัตต์ |
ตรวจจับการเคลื่อนไหวอัตโนมัติ เปิดปิด สวิตช์ควบคุมระยะไกลสำหรับไฟไฮเบย์
| ความดันทางเข้า: | 120~277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ลักษณะ: | เปลือกโปร่งแสงสีดำ |
IP20 Light On Off Sensor Daylight Sensor เสาอากาศระนาบขนาดกะทัดรัดสำหรับแผงไฟ
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC/120-277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA RoHS สีแดง TUV |
| พลังงานรอคอย: | ≤1W |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/3 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
| ขนาด: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 73.6 มม |
ฟังก์ชันเปิด/ปิด เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ ดีไซน์กะทัดรัดสำหรับไฟเพดาน
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |
ฟังก์ชั่นลดแสงเซ็นเซอร์ไฮเบย์ไมโครเวฟ 12VDC สำหรับไฟไฮเบย์ยูเอฟโอ
| สี: | สีขาวหรือสีดำ |
|---|---|
| พลัง: | 12V |
| หน้าที่: | ลดแสง 0-10V |
| การเขียนโปรแกรม: | การควบคุมทางไกล |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
เปิด ปิด ควบคุม DC Motion Detection Sensor 22*20*6mm Bare Board
| ขนาดกะทัดรัด: | 20*22*6มม. |
|---|---|
| เครื่องเชื่อม: | เอาต์พุตเย็บสามตำแหน่ง |
| output: | 5V พีเอ็ม |
| ความสูงการติดตั้ง: | ≤4ม. (ติดเพดาน) |
| มุมตรวจจับ: | 360° ((ติดเพดาน),150° ((ติดผนัง) |
เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟขนาดเล็กที่กันน้ำได้ระยะไกลการออกแบบที่เป็นนวัตกรรมใหม่
| แรงดันใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | Max.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ถือเวลา: | 5ส/1นาที/5นาที/10นาที |
| เกณฑ์แสงแดด: | 2Lux/10Lux/50Lux/ปิดการใช้งาน |
| พลังงานสแตนด์บาย: | <1W |

