-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เซ็นเซอร์สวิตช์เปิดปิด 220 - 240VAC ไม่มีตัวเรือนสำหรับการติดตั้งในตัว
| แรงดันไฟฟ้า Operating: | 220-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| เปลี่ยนความจุ: | 220V, 100W |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| มุมตรวจจับ: | 30-150 ° (ไม่มีกระจก) |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.8-10x6m(øxH) |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟในร่มรีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Pir Detector
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| หน้าที่: | เรมเต้คอนโทรล |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 4.5 ม. |
ไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับไฟเพดาน
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| หน้าที่: | เปิดปิด |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถุงฟอง เสริมด้วยกระดาษแบน แล้วบรรจุด้วยกล่องด้านนอก |
| เวลาการส่งมอบ: | รุ่นมาตรฐานภายใน 4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/A, D/P, T/T |
ใบรับรอง CE RoHS Dc Motion Detector ความถี่สูง 5.8GHz แผงไฟใช้
| ควบคุม: | สวิตช์จุ่ม |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 25mA ± 5% |
| เวลาชีวิต: | 50000ชม |
| หน้าที่: | ฟังก์ชั่นหรี่แสง 0-10V |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
แรงดันสูง 347V 480V AC UL Sensor ความสูงในการติดตั้งสูงสุด 15m 49.2ft
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงในการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 347-480VAC,50/60Hz |
มุมการตรวจจับ 150 °บนสวิตช์ปิด เซนเซอร์ เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวเพดานติดผนัง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
โฟโตเซลล์เซ็นเซอร์ปรับแสง Daylight Sensor IP20 แบบหรี่แสงได้พร้อมสายเคเบิลยาว 1 ม.
| แรงดันไฟฟ้าหลัก: | 1-10VDC ลดแสง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -25°C~45°C |
| ช่วงหรี่แสง: | 10% -100% (1-10V) |
| อ่างปัจจุบัน: | สูงสุด 50mA (พิกัดสูงสุด) |
| ระดับ IP: | IP20 |
IP 20 5V PWM 0-10V Dimmale ไมโครเวฟ Motion Sensor สำหรับ Tri-proof Panel Light
| พื้นที่ตรวจจับ: | เซนเซอร์/ปิด |
|---|---|
| ระดับการลดแสงขณะสแตนด์บาย: | 25%/50% |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 12 ม./39.36 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 10-15VDC |
DIP Swtich Control 12VDC 5V PWM 0-10V Dimmable Sensor รับประกัน 5 ปี
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
|---|---|
| ถือเวลา: | 5s/30s/1min/5min |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 250Lux/400Lux/500Lux/ปิดการใช้งาน |
| ควบคุม: | สวิตช์จุ่ม |
| เวลาชีวิต: | 50000ชม |
120-277V AC ไมโครเวฟ Dimmable Sensor พร้อม Isolated Driver Solution
| การทำงาน: | ไดรเวอร์และเซ็นเซอร์หรี่แสงได้ |
|---|---|
| ควบคุม: | โดยสวิตช์ DIP |
| ออกแบบ: | การออกแบบแยก |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 120~277VAC 50/60Hz |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

