-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
แรงดันกว้าง 120VAC 60Hz เปิดปิด เซ็นเซอร์ควบคุมการเคลื่อนไหว ขนาดกะทัดรัด
| โวลเตชั่น: | 120VAC 60Hz |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | เปิดปิด |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ขั้วต่อแอมฟีนอล (L,N,N,L') |
| กำลังการสลับ: | 300W (โหลดความต้านทาน), 100W (โหลดแบบ capacitive) |
| ความสูงการติดตั้ง: | 2-5ม. (ติดเพดาน) |
สีขาว Dimmable Motion Sensor ระดับ IP20 TUV RED Certificated
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบระนาบ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
การหรี่แสงในเวลากลางวันเก็บเกี่ยวน้อยกว่า 30mA DC Motion Sensor
| รายละเอียดการบรรจุ: | บับเบิ้ลแพ็ค, กระดาษแบน, สารทำให้แห้ง, กล่องด้านนอก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 1-3 วันสำหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง 1-2 สัปดาห์สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, เวสเทิร์น ยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต: | 200,000 ชิ้นต่อเดือน |
| : |
พิกัด IP20 Daylight Motion Sensor Max 6m 19.68ft ความสูงในการติดตั้ง
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| การออกแบบรูปลักษณ์: | การออกแบบเสาอากาศแบบระนาบ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| ลักษณะสี: | สีขาว |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวความสูง 12 เมตรกันน้ำ ON OFF Switch Sensor
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277VAC 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 3.0A,120Vac; สูงสุด 2.0A,277Vac |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานรอคอย: | <1ว |
| ความสูงการติดตั้ง: | 12m/39.36ft (ติดเพดาน) |
เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวบนเพดานทรงกลมเปิดปิด นวัตกรรมการออกแบบ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~240 โวลต์ 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| อินเทอร์เฟซ: | ขั้วต่อแคลมป์แบบเสียบได้ 4 ขั้ว (L, N, N, L') สำหรับสายเคเบิล 0.75-1.5 มม. 2 |
| ความสูงการติดตั้ง: | Max.6m ((ติดเพดาน);Max.3m ((ติดผนัง) |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวระยะไกล IP20 ที่แยกออก ความสูงในการติดตั้งสูงสุด 6m
| ระบบควบคุม: | สนับสนุนการตั้งค่ารีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| ลักษณะ: | การออกแบบที่เบากว่าด้วยรีโมทคอนโทรล |
| ขนาด: | ตัวเครื่องหลัก: 269.6*30*21 มม. ระยะห่าง: 51*24.4*14 มม. |
| ความสูงการติดตั้ง: | ขนาดสูงสุด 6 เมตร (ติดเพดาน) |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
ไม่มีเปลือกเปลือยบอร์ด IP20 Tiny IC Sensor เกณฑ์แสงแดด 10Lux
| ตัวเชื่อมต่อ: | เอาต์พุตตะเข็บสามตำแหน่ง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม: | เปิดปิด |
| มุมตรวจจับ: | 150 ° (ติดผนัง), 360 ° (ติดเพดาน) |
| รูปร่าง: | ไม่มีเปลือก กระดานเปล่า |
| เกณฑ์แสงแดด: | 10Lux |
HD01R HD02R รีโมทคอนโทรล IP 20 สวิตช์เปิดปิด เซนเซอร์
| ใบรับรอง: | สีแดง RoHS CE SAA TUV |
|---|---|
| มุมตรวจจับ: | ≤150° (ไม่มีกระจก) |
| ความสูงการติดตั้ง: | ติดตั้งบนเพดานน้อยกว่าหรือเท่ากับ 3.5 ม |
| ระบบควบคุม: | เปิดปิด |
| กำลังการสลับ: | 300W (โหลดความต้านทาน), 100W (โหลดแบบ capacitive) |
ฟังก์ชัน Momery 7.5V 12VDC เปิดปิดอัตโนมัติเซ็นเซอร์ตรวจจับแสง PWM Output
| output: | 5 ตัวเลือกของผลิต PWM |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | < 30mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+60°C |
| ขนาด: | (กว้างxยาวxสูง) 45.8*24.6*18 |
| การใช้งาน: | แสงสว่าง,ความปลอดภัย,บ้านอัจฉริยะ |

