-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
เสาอากาศแบบแท่งบนสวิตช์ปิดเซ็นเซอร์ 220-240VAC แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน สีขาว Shell
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA RoHS สีแดง TUV |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| ถือเวลา: | 5S/1นาที/5นาที/10นาที |
| ขนาด: | 76.9*39.9*27.7มม |
220V 240V AC ไมโครเวฟเซ็นเซอร์ตรวจจับการเข้าพักพร้อมการอนุมัติ CE SAA RoHS
| ความดันทางเข้า: | 220~240VAC 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE SAA เป็นไปตามมาตรฐาน |
| Max. สูงสุด load โหลด: | 400W (ไฟ LED) |
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์เปิด/ปิด |
| ขนาด: | 125.8*32*36.4มม. |
เซนเซอร์ตรวจจับการเข้าพักแบบหรี่แสงได้ความถี่สูง 5.8GHz สำหรับ UFO LED Highbay Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120-277Vac,50/60Hz |
FCC UL Dimming เครื่องตรวจจับการมีอยู่ของไมโครเวฟสำหรับ Tri Proof Light
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 347-480VAC,50/60Hz |
IP20 DIP Switch Sensor 220-240VAC ทำงานสำหรับแผงไฟ Tri-proof แผงเพดาน
| การออกแบบ: | เสาอากาศแบบเสา |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟในร่มรีโมทคอนโทรลไมโครเวฟ Pir Detector
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| กำลังการสลับ: | สูงสุด3.0A@120Vac;สูงสุด2.0A@277Vac |
| หน้าที่: | เรมเต้คอนโทรล |
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz±75MHz |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 4.5 ม. |
แรงดันสูง 347V 480V AC UL Sensor ความสูงในการติดตั้งสูงสุด 15m 49.2ft
| ความถี่ไมโครเวฟ: | 5.8GHz ± 75MHz |
|---|---|
| ความสูงในการติดตั้ง: | สูงสุด 15 ม./49.2 ฟุต |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด ø16m/52.48ft |
| ลักษณะสี: | สีขาวหรือสีดำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 347-480VAC,50/60Hz |
มุมการตรวจจับ 150 °บนสวิตช์ปิด เซนเซอร์ เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวเพดานติดผนัง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟ Mition |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 220~240VAC 50/60Hz |
| กำลังการสลับ: | สูงสุด 100W |
| พลังงานรอคอย: | ≤0.5w |
| พื้นที่ตรวจจับ: | 50%/100% |
เครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวในร่ม Dimmable Ultra Slim Design พื้นที่ปรับได้
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์ไมโครเวฟแบบหรี่แสงได้ |
|---|---|
| การใช้งาน: | แสงไตรหลักฐาน |
| การออกแบบ: | การออกแบบที่บางเฉียบ |
| ลดแสง: | ลดแสงลง 1-10V |
| ถือเวลา: | 5 วินาที/30 วินาที/1 นาที/5 นาที/10 นาที/20 นาที/30 นาที |
20V 60VDC LED Driver Sensor ไมโครเวฟ 1mW เซ็นเซอร์ตรวจจับแสง
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 1A (สูงสุด) |
|---|---|
| พลังงานไมโครเวฟ: | <1mW |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 20-60Vdc |
| หน้าที่: | ฟังก์ชันความมืด |
| ควบคุม: | การควบคุมทางไกล |

