-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ
-
BLE Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว PIR
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวหรี่แสงได้
-
สวิตช์เปิดปิดเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น UL
-
เซ็นเซอร์ UL
-
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว DC
-
DALI Motion Sensor
-
เซ็นเซอร์ไอซี
-
โฟโตเซลล์ เดย์ไลท์ เซนเซอร์
-
ไดรเวอร์ Motion Sensor
-
ยูนิเวอร์แซลสมาร์ทรีโมทคอนโทรล
-
ไดร์เวอร์ LED ฉุกเฉินรุ่น CE
-
คนขับยูเอฟโอ
-
คลีเมนส์ผลิตภัณฑ์ของคุณถูกใช้ในโครงการปรับปรุงอุตสาหกรรมในยุโรปและมีชื่อเสียงที่ยอดเยี่ยม -
ทามาสเราใช้ผลิตภัณฑ์บางอย่างของคุณและมันยอดเยี่ยมมาก! -
แองเจโลHT18V-I ของคุณทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับโครงการของฉัน
30V 48VDC เอาต์พุตเครื่องตรวจจับความเคลื่อนไหวภายในสำหรับแสงตรึงเชิงเส้น
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | กำลังไฟออก 23-36 วัตต์ |
|---|---|
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| หน้าที่: | ไดร์เวอร์ LED หรี่แสงได้และเซ็นเซอร์ |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| เวลาชีวิต: | 50000ชม |
Tri - Proof Light LED Driver Sensor ตรวจจับความเคลื่อนไหวสำหรับการควบคุมแสง
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | เซ็นเซอร์ไดร์เวอร์ LED หรี่แสงได้ |
| ช่วงการตรวจจับ: | สูงสุด 14 ม./45.92 ฟุต |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤63V กระแสตรง |
| เกณฑ์เวลากลางวัน: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ปิดการใช้งาน |
ไดร์เวอร์ LED Dimmable Motion Sensor รีโมทคอนโทรลสำหรับ Tri - Proof Light Fixture
| พื้นที่ตรวจจับ: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| ถือเวลา: | 5s/30s/1นาที/3mib/5นาที/10นาที/20นาที/30นาที |
| แรงดันโหลดว่าง: | ≤70V กระแสตรง |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| การจัดอันดับ IP: | ไอพี 20 |
220-240V AC ดำเนินการความถี่สูง 5.8GHz LED Driver Sensor
| ความสูงในการติดตั้ง: | Max.6m/19.68ft |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวด้วยไมโครเวฟ |
| ช่วงการตรวจจับ: | Max.ø14m/45.92ft |
| การอนุมัติ: | CE TUV RED |
| การติดตั้ง: | ติดตั้งภายในโคมไฟ |
โซลูชันที่แยกได้ 36W LED Driver Sensor 220-240VAC ทำงานด้วยชุดแบตเตอรี่
| ชื่อสินค้า: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวของไมโครเวฟ |
|---|---|
| หน้าที่: | เซ็นเซอร์ไดรเวอร์ LED แบบหรี่แสงได้ |
| ความสูงการติดตั้ง: | สูงสุด 6 ม./19.68 ฟุต |
| ความดันทางเข้า: | 120~240VAC 50/60เฮิร์ต |
| เวลาชีวิต: | 50000ชม |

